Uliyevunjika moyo pitia hapa


A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
usihofu, Mungu anaweza yote, anaweza kukutoa katika hali hiyo uliyonayo sasa, hadi wale wote waliokudharau wakashangaa. download document hii, kakae usome kwa makini na Mungu atakusaidia.
 

Attachments:

A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
unachotakiwa ni ku download na kuondoka na hiyo document, bure umepata, wape na wengine bure.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
thanks,medownload but bado sijakisoma mkuu.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
Moyo tulia mjini kuna vya watu vifungu vya Bible ulivyoweka vitawafaa wagalatia me Nina free mind
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Moyo tulia mjini kuna vya watu vifungu vya Bible ulivyoweka vitawafaa wagalatia me Nina free mind
ok, lakini cha muhimu walau umevisoma, kuna siku yatakukuta hiyo free mind yako itafika mwisho utakuwa unatafuta solution nyingine, ndipo utafungua vitakusaidia tu. kiburi cha uzima ndicho kinawafanya watu hata wakata atheists, ila ukija kubanwa na mlango ukatoa macho kama mjusi, shetani amekusambaratisha kila engle, utamtafuta tu Mungu na utamuona. fahamu na kutambua kuwa uhai wako upo mikoni mwa Mungu, na unapaswa kumwamini na kumwabudu. thanks kwa kusoma, nimenawa mikono juu yako, na Mungu akusaidie.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Umenikuna hapa pembeni nipo na bible mpaka tarehe 2/1/2017 kama Mungu atanifikisha salama ndiyo maana sikauki hapa JF.
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Umenikuna hapa pembeni nipo na bible mpaka tarehe 2/1/2017 kama Mungu atanifikisha salama ndiyo maana sikauki hapa JF.
amini kwamba Mungu anaweza yote hata yale ambayo wanadamu wanasema hayawezekani. cha muhimu uamini toka moyoni na umpokee tu, vingine mwachie yeye ajitwalie utukufu.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
amini kwamba Mungu anaweza yote hata yale ambayo wanadamu wanasema hayawezekani. cha muhimu uamini toka moyoni na umpokee tu, vingine mwachie yeye ajitwalie utukufu.
Mkuu mwezi wa 12 kwangu huwa ni kipindi cha kutafakari kazi nilizofanya kwa miezi 11, nashukuru sana kwa ujumbe mzuri.
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Amen!
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Mungu alinisaidia mimi na mke wanguk, tuliteseka na kutukanwa mno kwasababu hatuna watoto, mke wangu ali endure mambo mengi sana sana, mwisho wa siku, Mungu amebadilisha historia, tunazaa mapacha mapacha, na mzigo mkubwa unaotusumbua sasaivi ni NAMNA YA KUZUIA MIMBA...hahahaha, zamani tulikuwa tunatafuta mimba kw amiaka karibia 5, Mungu akabadilisha historia uzao umekuwa mwingi mno kiasi kwamba muda wote tupo makini mke wangu asi conceive tena. hebu jaribu kufikiri, mwanzoni unahangaika kutafuta mimba, Mungu anabadilisha historia unaanza kuhangaika kuzuia mimba....Mungu wetu anaweza yote, hakuna jambo hata moja asilo liweza. kama alikausha maji ya bahari ya shamu, akatoa maji kwenye mwamba watu wakanywa, akadondosha mikate/mana ya mbinguni, alifanya maajabu mbele wa Wamisri, amefanya maajabu tangu enzi hadi leo bado anafanya, Mungu huyo huyo alibadilisha historia ya maisha yangu, pale unapoona kwa akili ya kibinadamu umeshindwa ndo umefika Mwisho, Mungu ndio huwa anaanzia hapo. Utukufu na heshima ni vyake yeye milele na milele.

kama kuna mtu anahangaika kutafuta watoto, NAKUHAKIKISHIA Mungu wetu hashindwi, wala usihangaike kwenda kwa waganga watakuwekea nyoka au mzimu tu utafikiri mtoto kumbe umebeba matatizo, Mungu wetu anao uwezo wote kukupa watoto. WATOTO NI ZAWADI TOKA KWA MUNGU, na yeye ndiye anatoa watoto. kuna mengi Mungu amebadilisha historia ya maisha yangu kabisa kabisa, na maisha yangu ni ushuhuda. Mungu yupoooooooooooooooooooo. Haleluya to the Lamb of God!

was reading Isaiah 53 recently, Mungu ameahidi kuwa kwa kupigwa kwake tumepona, na kwamba "for the sake of his only begotten, he will forgive our sins, and will save us. nenda kwa Mungu kwa njia ya Yesu Kristo, mkumbushe Mungu kuwa akumbuke ile Damu ya Yesu iliyomwagika, hatuendi kwa Mungu kwasababu ya matendo yetu hata yangekuwa masafi vipi, tunapokelewa kwake just for the sake of what Jesus did on the cross, and that is the only thing God can be mindful of us. mlilie Mungu, plead the bood of Jesus, utaona matokeo ya wazi na utakuwa ushuhuda. may God bless you all!
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
kibao huwa kinageuka, when i thought everything was no more, when nothing else couldn't help, he just came down and lifted me up.
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,453
Likes
7,806
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,453 7,806 280
Moyo umekuvunjika mkuu, Pole sana!!
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Moyo umekuvunjika mkuu, Pole sana!!
hiyo ilikuwa zamani mkuu, nilipitia magumu, lakini Mungu saw me through, sasaivi hadi nimesahau kuwa tatizo fulani lilikuwa part of my life kwasababu Bwana amenisahaulisha kabisa. nilikuwa nakosa watoto lakini sasaivi tukiwa na mke wangu tunafanya juu chini mimba ingine isiingie. ni kama ulikuwa na njaa lakini sasaivi unasaza....nilikuwa nimetupwa sina kitu sina heshima lakin Mungu amenisahaulisha hayo yote. sifa na utukufu kwake yeye aliye juu aishiye milele Amin! yeye hachelewi wala hawahi, ahadi zake ni za milele, anao uwezo kufungua mlango na hakuna afunguaye, anao uwezo kufunga na hakuna afunguaye, anao uwezo kufanya njia pasipo na njia, hakuna aliye kama yeye, na hatakuwepo mwingine!
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,453
Likes
7,806
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,453 7,806 280
hiyo ilikuwa zamani mkuu, nilipitia magumu, lakini Mungu saw me through, sasaivi hadi nimesahau kuwa tatizo fulani lilikuwa part of my life kwasababu Bwana amenisahaulisha kabisa. nilikuwa nakosa watoto lakini sasaivi tukiwa na mke wangu tunafanya juu chini mimba ingine isiingie. ni kama ulikuwa na njaa lakini sasaivi unasaza....nilikuwa nimetupwa sina kitu sina heshima lakin Mungu amenisahaulisha hayo yote. sifa na utukufu kwake yeye aliye juu aishiye milele Amin! yeye hachelewi wala hawahi, ahadi zake ni za milele, anao uwezo kufungua mlango na hakuna afunguaye, anao uwezo kufunga na hakuna afunguaye, anao uwezo kufanya njia pasipo na njia, hakuna aliye kama yeye, na hatakuwepo mwingine!
Amina,
 
lynne

lynne

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
887
Likes
1,122
Points
180
lynne

lynne

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2014
887 1,122 180
hiyo ilikuwa zamani mkuu, nilipitia magumu, lakini Mungu saw me through, sasaivi hadi nimesahau kuwa tatizo fulani lilikuwa part of my life kwasababu Bwana amenisahaulisha kabisa. nilikuwa nakosa watoto lakini sasaivi tukiwa na mke wangu tunafanya juu chini mimba ingine isiingie. ni kama ulikuwa na njaa lakini sasaivi unasaza....nilikuwa nimetupwa sina kitu sina heshima lakin Mungu amenisahaulisha hayo yote. sifa na utukufu kwake yeye aliye juu aishiye milele Amin! yeye hachelewi wala hawahi, ahadi zake ni za milele, anao uwezo kufungua mlango na hakuna afunguaye, anao uwezo kufunga na hakuna afunguaye, anao uwezo kufanya njia pasipo na njia, hakuna aliye kama yeye, na hatakuwepo mwingine!
Amen....
 
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
2,020
Likes
1,300
Points
280
A

AZUSA STREET

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
2,020 1,300 280
Mungu huyu ninayemwabudu, kama alivyonikomboa mimi na kubadilisha historia ya maisha yangu, vivyo hivyo kuna siku atakuja kuikomboa Tanzania na kubadilisha kabisa historia ya nchi, wenye kiburi watakunjwa kama karatasi, uzuri wa Mungu wetu ni kwamba ana wivu, hashei utukufu, kama kuna mtu au watu wanajiona wao ni miungu watu hapa nchini, kuna siku watakunjwa kama karatasi. ninyi wenye kiburi hapa tz, kuna siku mtashushwa hadi kuzimu, ndio maana mnategemea ushawi na uganga badala ya kumtegemea Mungu, mnaonea wanyonge, mnajiona miungu watu, Mungu anawaona na kuna siku atawahukumu mbele za hawahawa watanzania.

Zaburi 18:27, God rescues the humble and puts down those who are proud. Mungu huwaokoa watu wanaoonewa, na macho ya kiburi atayadhili.

Mithali 11:2, Kijapo kiburi ndipo ijapo aibu, bali hekima hukaa na wanyenyekevu. Pride can put you to shame, it is wiser to be humble.

Isaya 66:2, Maana mkono wangu ndio uliofanya hivi vyote, vitu hivi vyote vikapata kutokea, asema Bwana; lakini mtu huyu ndiye nitakayemwangalia, mtu aliye mnyonge, mwenye roho iliyopondeka, atetemekaye asikiapo neno langu. The people I treasure most are humble, they depend only on me and tremble when I speak.those who are humble and obey his voice/word. May God bless you. Amin.
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804