Wanaume tunaojielewa na wenye mapenzi ya kweli, tunapenda papuchi, asikudanganye mtu.... Yaan umkubalie mwanaume miez nane halafu asiombe papuchi huyo atakuwa shoga... labda aombe halafu umnyime hapo atavumilia kipindi akiendelea kupata service ndgo ndgo kwa wengine..
Ni hayo tu
Kuomba unaomba ila hupewi lkn si kipimo chakusema hupendwi sababu tu umenyimwa kipochi manyoya
Tatizo hizo plan za kwamba ni siku gani utanipa unakuwa unazijua mwenyewe, sasa mimi nitahisi tu kuwa unamegwa somewhere kwa sababu sio malaika kwamba nitajua 98% nini unafikiria...
Btw unaweza poteza mwaka halafu unakuja kupewa game afu unakuta demu anacheza kiwango cha taifa stars na hapo ndio mnaishiaga kusema wanaume wote mbwa, tumekaa mda mrefu amenipotezea muda na mengine mengi..
Vice versa is true si kila anaukusubirisha anatoa kwingine
Ila 98% ukiona mwanaume anasubiri papuchi mwaka basi jua anagegeda wengine, so siku ukimpa papuchi halafu iwe kiwango tofauti na alizokuwa anapata heheheh Yajayo yatasikitisha sana.
Thank me later feysher
If he's meant for me he will stay regardless wat he experience huko ndani ila kama heat n run haitomsumbua
Jionee hapa huyu ndugu amependa ila angalia sababu inayotaka kumkimbiza, na assume angekuwa hajapewa mwaka mzima angefanya nini..??
Maumbile yake ni makubwa
Nimeleta hapa huu uzi kwa kuwa,Ki-mtazamo jambo hili limebeba maana kubwa Kwenye kesho yangu mahusiano. Nimekuwa na kiu kubwa ya uhitaji wa mchumba kwa lengo la kuwa mke.. Mungu sii juma wala James, nimepata tena wa kabila langu na mwenye sifa nyingine nzuri, tuliridhiana na Kuanza mahusiano...www.jamiiforums.com
MmmmmmKuna sababu nyuma ya pazia either ni mwenendo wa ke or ameshajifungua or ugonjwa or me anamaumbile madogo utaona mwishoni mtoa mada anaomba kujuzwa kama kuna njia ya kumsaidia mwenza wake so he is willingly to go extra ndoinaitwa LOVE
Mmmmmm
Nambie
Nambie
Unataka nigune tenaNimependa ulivyoguna
Kweli nakazia[emoji106]Hizi ni hisia zako tu kuku akiwa wako bandani atarudi tu hata iweje tatizo fikra zako ziko chini ndomnapofeli
Umesema vyema chiefTatizo hizo plan za kwamba ni siku gani utanipa unakuwa unazijua mwenyewe, sasa mimi nitahisi tu kuwa unamegwa somewhere kwa sababu sio malaika kwamba nitajua 98% nini unafikiria...
Btw unaweza poteza mwaka halafu unakuja kupewa game afu unakuta demu anacheza kiwango cha taifa stars na hapo ndio mnaishiaga kusema wanaume wote mbwa, tumekaa mda mrefu amenipotezea muda na mengine mengi..
Hakuna ukweli hapoKweli nakazia[emoji106]
Huyu kenge amenifanya second planHuu ni uongo wa hali ya juu, unamkazia mtu kumbe behind of the scene kuna mwingine anajipigia tu kiulaini, nikuambie tu ukweli, no man is like to be a second choice or a back - up plan.
Enzi za.mwalimu tulikuwa tunatongoza miaka 2 ndo unapewa. Miezi nane mbona bado sanaAttention miezi nane
Umetoa siri ya jeshiMademu ndio zao huwa wanakuwa na wanaume zaidi ya mmoja ila na sisi wanaume tunakuwa na wanawake zaidi ya mmoja kwa ngoma droo
Habari ya jumapili wana MMU..
Niende kwenye mada kuwa jamani kuna mrembo mmoja hapa kitaa nilikua namuelewa sana kitambo hichoo ila kwa sasa BIG NO....
Kwa sababu nilimfukuzia karibu miezi nane aiseee.... Alikubali ila mzigo kutoa ilikua changamoto
Uswahili mwingi sana tena sio mchezo....
Nikaamua kumchana ukweli kwamba kila mtu na mishe zake aendelee nazo hiyoo usiku nilimpigia simu
Nikazima na kulala hee!
Asubuhi naona sms kwa fujo zinaingia tena sio mchezo kwamba Nisamehe yaishe ananiambia wewe ndio mtu pekee kwangu. .. ..
Anasema kweli najua nimekukatili kutokukupa KUPATA kwa sababu kuna jamaa nilikua naye ila namuona hana msimamo na upendo kama wako wewe ndio wangu Nisamehe
Kila siku kilio chake hichoo aiseee....
Nikasema kimoyomoyo kumbe hawa viumbe huwa wanaweka Plan B ya mtu wao special ehee....
Ila najiuliza kama alikua ananipenda why alikua hanipi mzigo
Nimemfuta kwenye ubongo namuona ananichora......
Share experience yako na wewe