MBWAMBO NICHOLAUS JR
JF-Expert Member
- Oct 27, 2018
- 423
- 434
- Thread starter
-
- #21
Mwambie ukweliAnaekudanganya nani? Dudu na dyudyu ndo Linakoleza Mapenzi. We zungushwa Mwaka Mzima eti mapenzi ni Zaidi ya Dudu Wakati huo Kuna Njemba Inatafuna kiulaini..
Majibu mepesi sana hayaYes as long as anaupendo wa kweli aisee
Anaekudanganya nani? Dudu na dyudyu ndo Linakoleza Mapenzi. We zungushwa Mwaka Mzima eti mapenzi ni Zaidi ya Dudu Wakati huo Kuna Njemba Inatafuna kiulaini..
Majibu mepesi sana haya
Nikupe helaHata matendo ni mepesi pia maamuzi tu
Hata wiki sikai nae.Jibu swali Kwanzaa....
Unaweza ukawa na boyfriend for one year anakugegeda halafu hakupi pesa hata ya pedi
Mkuki kwa nguruwe eheeeHata wiki sikai nae.
Usifananishe pesa na vitu vya kipuuzi bwana[emoji23][emoji23]Mkuki kwa nguruwe eheee
UnayumbaaaUsifananishe pesa na vitu vya kipuuzi bwana[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unayumbaaa
Atoto sasa
Basi mwenzako anaendelea kulia tuu
Hahaaaa......Hii naona from the comments ni Ligi ya unafiki vs ukweli,
Hard to get (game) but actually easy
Hide and seek but I know where u r.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Manipulation game
Wanawake tunapenda attention. Ukiwa unahaha mi kwangu rahaaaa
Sema baba lililililiWapuuz sana nyie viumbe
Mnazinguana ukweli haupo ivo bhana,Hahaaaa......
Funguka mkuu
For sure nilivutiwa naye kumuweka ndani sema kadri siku zinavyozidi kwenda niliona ujanja janja wake nika disqualified CV za kuwa wifeMnazinguana ukweli haupo ivo bhana,
Miezi nane ulitaka kuoa au, kama ni ndoa ungeenda kwa wazazi kama anazingua
[emoji1313][emoji1313][emoji1313][emoji1313][emoji1313][emoji1313]
Usivunje kanuniView attachment 1137319
Nikupe hela
Nikupe mahitaji mengine unayotaka then mwaka mzima
Unanifanyia vetting sio hahaaaa
Haupo serious aiseee
Upendo bila ya chini hamna kitu mkuuUpendo unapewa kama kawaida sema ukiwaza sana chini utaona ngumu mkuu
Habari ya jumapili wana MMU..
Niende kwenye mada kuwa jamani kuna mrembo mmoja hapa kitaa nilikua namuelewa sana kitambo hichoo ila kwa sasa BIG NO....
Kwa sababu nilimfukuzia karibu miezi nane aiseee.... Alikubali ila mzigo kutoa ilikua changamoto
Uswahili mwingi sana tena sio mchezo....
Nikaamua kumchana ukweli kwamba kila mtu na mishe zake aendelee nazo hiyoo usiku nilimpigia simu
Nikazima na kulala hee!
Asubuhi naona sms kwa fujo zinaingia tena sio mchezo kwamba Nisamehe yaishe ananiambia wewe ndio mtu pekee kwangu. .. ..
Anasema kweli najua nimekukatili kutokukupa KUPATA kwa sababu kuna jamaa nilikua naye ila namuona hana msimamo na upendo kama wako wewe ndio wangu Nisamehe
Kila siku kilio chake hichoo aiseee....
Nikasema kimoyomoyo kumbe hawa viumbe huwa wanaweka Plan B ya mtu wao special ehee....
Ila najiuliza kama alikua ananipenda why alikua hanipi mzigo
Nimemfuta kwenye ubongo namuona ananichora......
Share experience yako na wewe
Upendo bila ya chini hamna kitu mkuu