Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

Inshort mwanaume ndio unapaswa ujue kubalance ili muende sawa
ndivyo walivyoumbwa hata kwenye mahusiano atakuaanakupenda ila anakuonesha kama hakupendi...
Upuuzi huu haiinaga nabega ile, sijui kwa nn watu wanategeka kirahisi hivyo?
Na wengi wanaingia mkenge kiulaini kabisa kwa njia hyo, ukweli n kwamba nayeye anakua kashawaka tamaa ya kimapenz ndio maana wanakubali kutoa.
 
Na ukimzingua unamkosa na yeye, dah
Inategemea kuna wengine bila kuvurugana ajisikii amani kabisa, kuna watu wanapenda mapenz ya kusumbuana, kuzungushana ndio hapo nyege zinakuwa zmempanda vinginevyo ukiwa mpole hamtofanya kitu
 
Inategemea kuna wengine bila kuvurugana ajisikii amani kabisa, kuna watu wanapenda mapenz ya kusumbuana, kuzungushana ndio hapo nyege zinakuwa zmempanda vinginevyo ukiwa mpole hamtofanya kitu
Hapo sasa ni kushawishiana kutafta msaidizi kwa kweli.
 
Juu Juu tu mimi nilikuwa nawaambia akikubali nachezea dakika zisizozidi tatu tu kisha napenyeza pembeni ya chupi ndani bila break.. utasikia wacha nivue inaniumiza

[emoji23][emoji23]
 
It's very normal Mara nyingi Hawa viumbe huwa hapendi kijirahisi alafu mwisho wasiku anakubari tu na show inaendelea ila after usumbufu flani hivi kuisha.
Inachosha na Pia inapoteza muda hasa kwa wale wazee wa short time

Usumbufu huu ndounawaturn on na hamna sex tamu kama hii hamjui tu
 
Wanaume hatunaga hii tabia sidhani kama wapoToo much is harmful kuna raha yake lakin ikizid tu inakua kero kwa mwenzio
Kitu kingine ni kwamba hatufanani mitazamo kwenye hili suala wanawake wana mtazamo wao na sisi wanaume tunao mtazamo wetu.
 
[emoji16][emoji16][emoji16]lazma atoe nyege mbaya sana alafu inatokea golden chance kama hyo lazma ukope mbinu.
apo jamaa ameshaanza kutoa zile 'pre-cum' aka 'walii'
Kitu kingine ni kwamba hatufanani mitazamo kwenye hili suala wanawake wana mtazamo wao na sisi wanaume tunao mtazamo wetu.
Hii kweli kabisa
 
Daaah!! Yaani nimecheka kifala sana...yaani nikikutana na demu wa hivyo yaani ni Talaka tu hapo hapo hata kama sijakuoa
 
Back
Top Bottom