Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

Apo hana ujanja izi style ni za kubikiri kwa 99% zina mafanikio
Juu Juu tu mimi nilikuwa nawaambia akikubali nachezea dakika zisizozidi tatu tu kisha napenyeza pembeni ya chupi ndani bila break.. utasikia wacha nivue inaniumiza
Ila ukiwa on faya na demu akachomoa,mkuyange unaumaga kinoma..hawajuwagi tu hawa watoto wa kike
Namkumbuka demu wangu wa kwanza akuwai niacha ata nmalize gem akijiskia tu anachomoa na ndio kwaheri hyo alikua mbabe sana
 
Hapo zinatolewa hata ahadi ambazo ziko nje ya uwezo ili mradi upewe [emoji23][emoji23][emoji23]
Tena mda huo ukichelewa kuvua tuu jicho linaanza kubadilika rangi na sauti haitoki tena
 
Back
Top Bottom