Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

Ulishawahi kukutana na hii kwenye mapenzi?

It's very normal Mara nyingi Hawa viumbe huwa hapendi kijirahisi alafu mwisho wasiku anakubari tu na show inaendelea ila after usumbufu flani hivi kuisha.
Inachosha na Pia inapoteza muda hasa kwa wale wazee wa short time
 
It's very normal Mara nyingi Hawa viumbe huwa hapendi kijirahisi alafu mwisho wasiku anakubari tu na show inaendelea ila after usumbufu flani hivi kuisha.
Inachosha na Pia inapoteza muda hasa kwa wale wazee wa short time
Huwa inakera wengine mpaka akukasirishe kwanza ndio akupe
 
Kwanini wanawake huwa mnaamini ni kubrash tu juu juu au kichwa tu?. Hii hali ya kujifanya kukataa mechi ni kwamba mnakua hamjajipanga kwa gemu au ni usumbufu mwsho wa siku kwenye mechi na ushirikiano unaonekana, huwa sielewi n nn hasa.

Video 602KB
View attachment 1118317
ndivyo walivyoumbwa hata kwenye mahusiano atakuaanakupenda ila anakuonesha kama hakupendi...
 
Upuuzi huu haiinaga nabega ile, sijui kwa nn watu wanategeka kirahisi hivyo?
 
Kwanini wanawake huwa mnaamini ni kubrash tu juu juu au kichwa tu?. Hii hali ya kujifanya kukataa mechi ni kwamba mnakua hamjajipanga kwa gemu au ni usumbufu mwsho wa siku kwenye mechi na ushirikiano unaonekana, huwa sielewi n nn hasa.

Video 602KBView attachment 1118317
Sijizungushagi mm, kama nna nyege zangu afu tupo sehem nzur utafrah mwenyewe.
 
Ila ukiwa on faya na demu akachomoa,mkuyange unaumaga kinoma..hawajuwagi tu hawa watoto wa kike
Kuna sehemu ivi kwenye kiunga cha mkuyenge na kibofu, maumivu yake sio kitoto mzee.
We men operate logically, kama ipo ipo haipo haipo. Simple hivyo tu.
 
Sijizungushagi mm, kama nna nyege zangu afu tupo sehem nzur utafrah mwenyewe.
Hapo sawa napenda mwanamke wa ivo huwa nainjoy sana bebi mama wangu akiutaka/kuulilia mkuyenge, show inakua kali mno na ham inaingezeka mara dufu, bnafsi kumuanza kila mara inakera nahis ataniona mlafi wa mahaba
 
Back
Top Bottom