Ulimwenguni hakuna nguvu mbili Kuna nguvu moja tu

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
20,193
46,651
Kwa mfano mtu anasema Kuna joto na Kuna baridi..sio kweli,ukweli Ni kwamba kitu kinaweza Kuna na joto na kisiwe na joto.there is a light and there is no light..huo ndo ukweli vitu haviendi viwili viwili,kitu(Hali) ni kimoja TU,
Kila unachokiona kina run kwa sababu ya nguvu moja tu...maana wengine wanajidai kuwa watu wa Mungu kwa sababu tu ya wamesikia Kuna Mungu wa israel, MUNGU wa yesu au Mungu wa mtume..so Mungu ameonekana kuwa mmoja,au wawili,au watatu na kuendelea...lakini ukitazama kwa utambuzi wa Hali ya juu utagundua kumcha Mungu tunamaanisha ujue Kuna supreme fulani ambayo Ni moja tu kwa hiyo Ukiwa na ufahamu mdogo utafikiri kwamba Kuna Vita au shindano linaendelea baina ya Mungu na shetani kitu ambacho sio Cha kweli...watenda ujinga wamebaki kuamini kuwa shetani ndiye kasababisha haya...SUPREME huyu ndIYE mwenyewe Sasa so kuhusu reward ambayo imetolewa Kama ahadi iko ya Aina mbili inaeza kuwa pepo au mbinguni...Kama Ni pepo tayari wachaMungu wameshapewa kwa sababu Mungu hutaka sisi tufikie kuwa na uungu ndani yetu.sizungumzii habari za Miungu kwa maana Kuna Miungu mingi Sana hapa duniani.there is a life and there is no life..tusiseme Kuna maisha na Kuna kifo tutakuwa tunakosea sana tutakuwa tumeshindwa kuzijua Siri hizi muhimu na za kweli..kikubwa kwa Sasa Cha Ni life.
https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1565123/
 
Back
Top Bottom