Ulimboka na MAT ndo wazee wa Dar es Salaam? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimboka na MAT ndo wazee wa Dar es Salaam?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Mar 9, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kesho kutakuwa na mkutano wa madaktari, saa tatu asubuhi. Agenda ni mrejesho kutoka MAT na Jumuiya ya Madaktari (Mrejesho kutoka mkutano ikulu, kuhusu Court Injuction, etc). Ukumbi utatangazwa bado tunashughulikia. IMETOLEWA NA
    MAT NA KAMATI. Plz copy it and forward to all doctors
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumekupata vyema...
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    'SWA - DAKTA' Madaktari. Kila la kheri!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mad aktari, gahwa na juisi ya tende tayari hata kusema kilichojiri mnashindwa. Kwi kwi kwi, teh teh teh
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    madaktari walikaa wiki tatu bila kusema kilichojiri kati yao na pinda,baadae walionyesha kwa vitendo.kuwa mtulivu utaona maazimio yaliyokwenda shule!
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Poa madaktari wetu,Ntuli Mwambingu wa TANA ametuchafulia hewa. Wauguzi tupo pamoja nanyi.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Madaktari nao kama Mgaya tu. Kesho utasikia wamemalizana na serikali, huku jamaa na demu wake wanaendelea kutanua wizarani.
     
  8. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sio kila kitu ujifanye mjuaji.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gahwa na juisi ya tende, umeshawahi kuinywa weyee?
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,725
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu ingawa nawaunga mkono madakitari lakini muhimu ni suluhisho la kudumu kati ya serikali na madakitari wetu. Inawezekena kama ilivyokua issue ya Katiba huyu Mheshimiwa alikua anadanganywa na washauri na wasaidizi wake!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kilichojiri na Pinda kilikuwa kwenye TV ulitaka waseme nini? hawa mad aktari uchwara, kwa Kikwete ni where the buck stops.

    Ngoja tuone power za gahwa na jusi ya tende, hukumbuki ya magwanda? mpaka leo shwari kabisa, hakuna kususa wala maandamano, pale ndio mwisho wa matatizo.
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na iwe kama ulivyosema!:scared:
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu! mna damu za watu kwenye vinywa venu. Halafu mnagoma kumbe hamna mbele wala nyuma
     
Loading...