Daahh huyu mama alikuwa anaimba bwana.... Hajawahi kuwa na nyimbo mbaya... Alikuwa anaimba pop simchezoHapa nilikuwa nimewekwa ndani na demu mmoja wa Kisumbwa akanifunza na wanzuki daah!! Sweet memories
Alikuwa anampenda sana Yvone Chakachaka
Ulikuwa wapi enzi hizo mwamba?Daahh huyu mama alikuwa anaimba bwana.... Hajawahi kuwa na nyimbo mbaya... Alikuwa anaimba pop simchezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu mwanamama anapaswa kuheshimika sana ...ame wainsipire watu wengi mnoooo.... Duuhh 87 alishakuwa star
Kwa kweli miziki ya zama hizo ilikuwa ni yenye kuburudishaHuyu mwanamama anapaswa kuheshimika sana ...ame wainsipire watu wengi mnoooo.... Duuhh 87 alishakuwa star
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnooo kuanzia uandishi mpaka midundo....Kwa kweli miziki ya zama hizo ilikuwa ni yenye kuburudisha
Hahahaha hiyo 87 yenyewe ilikuwa bado sijazaliwa ...ila kwa kuwa nimpenzi sana wa burudani sikuwa kuwa nyuma nikawa nawafuatilia hao manguli kwa kupitia legacy zaoUlikuwa wapi enzi hizo mwamba?
Imran kombe? Nilikuwa Lugunga nauza mtumbaimhotep ulikuwa wapi mwaka 96 wakati mkuu wa usalama wa Taifa anapigwa risasi na polisi
Sent using Jamii Forums mobile app
Fraction distillationView attachment 1451315View attachment 1451319
Nani anakumbuka Jinsi Wakemia walivyokuwa wakiliokoa taifa
Gongo kwa mishikaki ni burudani toshaFraction distillation
Hapo mixer papai ,molasesi ,urea,
Product ni gongo
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilifika nyakagwe mwaka 2005 nikitokea kakola ambako nilikuwa nafanya kazi KMCLchagu wa malunde Mzee wa nyakagwe ulikuwa wapi?