Unapiga shuti kama la Neo maema vileNi sawa tuu kama una kazi nzito ya kukichakata...hapo almost makundi yote ya chakula yapo
Wachaa kabisa balaa jipya mjiniUnapiga shuti kama la Neo maema vile
Unapiga shuti kama la Neo maema vilNi sawa tuu kama una kazi nzito ya kukichakata...hapo almost makundi yote ya chakula yapo
acha tu , by the way tunapishana nilikukumbuka kuwachabanga hawa chura wa jangwaniWachaa kabisa balaa jipya mjini
Nimepumzika kwanza mpaka akili itulie...Unapiga shuti kama la Neo maema vil
acha tu , by the way tunapishana nilikukumbuka kuwachabanga hawa chura wa jangwani
leo mnachezea kitu chenye ncha kali.Nimepumzika kwanza mpaka akili itulie...
Huko nina muda sijacomment kabisa
Simba inatupa raha kwa sasa ni moto tuu...
Ngoja tusiharibu uzi wa watu.