Ukweli wa kuthibitika


B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Inaaminika kwamba kila kijana anaye jiunga na ccm popote pale nchini ni mchumia tumbo la sivyo anatoka familia ya kifisadi
hii ni kwa sababu zifuatazo
1. angalia majina ya watoto wa vigogo kweny nec
2. angalia vijana wa ccm kwenye bunge linganisha na wale wa cdm
3. angalia historia za wazazi wao (viongozi)
4. wajinga na wavivu kufikiri (lusinde)
5. waropokwaji pasipo utafiti(nape)
6. kupigana hazarani kwa masilahi yao (baada ya matokeo ya uvccm)

zifuatazo ni sifa za wazee wao


1. kusinzia bungeni
2. waizi wa mali za umma
3. wagomvi na wenye uchu wa madaraka
4. wasio fahamu nini chanzo cha umasikini wa raia zao
5. wanaoshinda kwa mitandao ya fedha
6. wenye historia chafu baada ya uongozi
7. wanaotesa nakunyanyasa wa tetezi wa umma

huu ndio ukweli halisi kama kuna mengine yamesahaulika nawaomba tuongezee ilituwakomboe watanzania kutoka kwa mkoloni huyu wa kijani.
 
M

Mr jokes and serious

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
78
Likes
0
Points
0
Age
30
M

Mr jokes and serious

Member
Joined Oct 4, 2012
78 0 0
Kweli uwa wana sera wao wameanzisha cc2namalizia ukweli mtupu.
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
Heading imekosewa ilipaswa kuwa "Uongo wa kukusudiwa" Nape baba yake alikuwa brigedia na mpaka sasa kwa jeshi la kujenga taifa anakumbukwa kwa uimara na kazi aliyofanya na wala hana record hiyo ya ufisadi, labda ungesema jingine na kumbuka kuwa na kumbukumbu kwani kwa sasa watu hawadanganyiki zaidi ya kushawishika
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
7. Kuna watanzania wengine ambao hawashirikishi akili zao. Wamejawa na ushabiki. Yamkini wanaipenda CCM kwasababu ni kijani na njano yaani Yanga!
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
Heading imekosewa ilipaswa kuwa "Uongo wa kukusudiwa" Nape baba yake alikuwa brigedia na mpaka sasa kwa jeshi la kujenga taifa anakumbukwa kwa uimara na kazi aliyofanya na wala hana record hiyo ya ufisadi, labda ungesema jingine na kumbuka kuwa na kumbukumbu kwani kwa sasa watu hawadanganyiki zaidi ya kushawishika
Vijana ndo chachu ya mabadiliko. CCM imeligundua hilo wakaona wamtumie Nape(cheap labour). Nape yupo tayari kufa kwa ajili ya chama wakati Ridhiwani na baba yake wapo busy kutunyonya damu
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
Vijana ndo chachu ya mabadiliko. CCM imeligundua hilo wakaona wamtumie Nape(cheap labour). Nape yupo tayari kufa kwa ajili ya chama wakati Ridhiwani na baba yake wapo busy kutunyonya damu

Lakini kaka nature inasema hivyo siku zote wapo wa kufa kwa ajili ya wenzao!!! na hakuna vita kubwa kama kupambana ukiwa ndani kwani kumjua adui ni kazi sana. lakini pia nkuwa sana na wasiwasi jinsi watanzania tunavyomuhusisha riziwani na utajiri mwingi, kitu ambacho mimi naona kwa sasa waongo wamekuwa na nafasi kubwa sana kwenye siasa.
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,016
Likes
75
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,016 75 145
Inaaminika kwamba kila kijana anaye jiunga na ccm popote pale nchini ni mchumia tumbo la sivyo anatoka familia ya kifisadi
hii ni kwa sababu zifuatazo
1. angalia majina ya watoto wa vigogo kweny nec
2. angalia vijana wa ccm kwenye bunge linganisha na wale wa cdm
3. angalia historia za wazazi wao (viongozi)
4. wajinga na wavivu kufikiri (lusinde)
5. waropokwaji pasipo utafiti(nape)
6. kupigana hazarani kwa masilahi yao (baada ya matokeo ya uvccm)

zifuatazo ni sifa za wazee wao


1. kusinzia bungeni
2. waizi wa mali za umma
3. wagomvi na wenye uchu wa madaraka
4. wasio fahamu nini chanzo cha umasikini wa raia zao
5. wanaoshinda kwa mitandao ya fedha
6. wenye historia chafu baada ya uongozi
7. wanaotesa nakunyanyasa wa tetezi wa umma

huu ndio ukweli halisi kama kuna mengine yamesahaulika nawaomba tuongezee ilituwakomboe watanzania kutoka kwa mkoloni huyu wa kijani.
vilaza kama kina le mutu...vuzi!!
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
139
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 139 160
Heading imekosewa ilipaswa kuwa "Uongo wa kukusudiwa" Nape baba yake alikuwa brigedia na mpaka sasa kwa jeshi la kujenga taifa anakumbukwa kwa uimara na kazi aliyofanya na wala hana record hiyo ya ufisadi, labda ungesema jingine na kumbuka kuwa na kumbukumbu kwani kwa sasa watu hawadanganyiki zaidi ya kushawishika
tetetete umenikumbusha enzi zile za andika kichwa cha habari cha habari hii.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,950
Likes
1,914
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,950 1,914 280
Heading imekosewa ilipaswa kuwa "Uongo wa kukusudiwa" Nape baba yake alikuwa brigedia na mpaka sasa kwa jeshi la kujenga taifa anakumbukwa kwa uimara na kazi aliyofanya na wala hana record hiyo ya ufisadi, labda ungesema jingine na kumbuka kuwa na kumbukumbu kwani kwa sasa watu hawadanganyiki zaidi ya kushawishika


:boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing:
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
nkuwa sana na wasiwasi jinsi watanzania tunavyomuhusisha riziwani na utajiri mwingi, kitu ambacho mimi naona kwa sasa waongo wamekuwa na nafasi kubwa sana kwenye siasa.
Ridhiwani Kikwete=Karim Wade
Baba yake yaani JK atapona kwa kinga ya urais ila yeye Ridhiwani dawa yake ipo jikoni. 2015 ajiandae kukimbia nchi
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
7. Kuna watanzania wengine ambao hawashirikishi akili zao. Wamejawa na ushabiki. Yamkini wanaipenda CCM kwasababu ni kijani na njano yaani Yanga!
kumbe ingekua nyekundu na nyeupe nawe pia ungeipenda SIMBA
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
mhu mhu yakheeeee twawachukia sana hawa magamba hata mi mzanzibarr naipenda hiyo pepooooooo powaaaaaaaaa
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Heading imekosewa ilipaswa kuwa "Uongo wa kukusudiwa" Nape baba yake alikuwa brigedia na mpaka sasa kwa jeshi la kujenga taifa anakumbukwa kwa uimara na kazi aliyofanya na wala hana record hiyo ya ufisadi, labda ungesema jingine na kumbuka kuwa na kumbukumbu kwani kwa sasa watu hawadanganyiki zaidi ya kushawishika
weye kwanzia leo hii ni gamba jepesi
 

Forum statistics

Threads 1,214,677
Members 462,812
Posts 28,519,218