Ukweli kuhusu Nyota ya kuzaliwa

Ukweli kuhusu Nyota ya kuzaliwa

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Posts
3,329
Reaction score
5,759
Habari wana jf
Nmekua sio msomaji ww biblia mara kwa mara lakini leo nmepitia Agano jipya Kitabu cha Mathayo Mt ..
Mathayo2:2
tazama! wanajimu kutoka Mashariki walikuja Yerusalemu, wakisema: “Yuko wapi yule aliyezaliwa awe mfalme wa Wayahudi?+ Kwa maana tuliiona nyota yake tulipokuwa Mashariki, nasi tumekuja kumsujudia"

Halafu tena Mathayo 2 hio hio Mstari wa 9
" unasema Baada ya kumsikiliza mfalme, wakaondoka, na tazama! nyota waliyokuwa wameona walipokuwa Mashariki ikawaongoza mpaka iliposimama juu ya mahali alipokuwa yule mtoto.


Nmekua pia Mtazamaji wa Series za kikorea hasa historical. kuna Series moja inaitwa Shine or Go Crazy.. kuna mahala wamezungumzia kuhusu Nyota ,kwamba mnajimu aliona nyota ya prince aliezaliwa kuwa atakuja kuwa mfalme ajaye.

Sasa najiuliza hii elimu ya Nyota kama ndio kweli ina Define destiny ya mtu mbona zama hizi haipo? Je ni kweli Nyota inabeba maana ya maisha ya mtu ya sasa na ya baadae? kwanini hatuzitumii nyota tena?

Karibuni wapendwa!!!
 
Wanajimu na mama jusi ndio wenye kujua nyota ya mtu Sikh hizi hawapo na kama wapo wapo wachache( natania)
 
ngoja wataalam waje coz tunahitaji kujua kuhusu nyota...
 
Habari wana jf
Nmekua sio msomaji ww biblia mara kwa mara lakini leo nmepitia Agano jipya Kitabu cha Mathayo Mt ..
Mathayo2:2
tazama! wanajimu kutoka Mashariki walikuja Yerusalemu, wakisema: “Yuko wapi yule aliyezaliwa awe mfalme wa Wayahudi?+ Kwa maana tuliiona nyota yake tulipokuwa Mashariki, nasi tumekuja kumsujudia"

Halafu tena Mathayo 2 hio hio Mstari wa 9
" unasema Baada ya kumsikiliza mfalme, wakaondoka, na tazama! nyota waliyokuwa wameona walipokuwa Mashariki ikawaongoza mpaka iliposimama juu ya mahali alipokuwa yule mtoto.


Nmekua pia Mtazamaji wa Series za kikorea hasa historical. kuna Series moja inaitwa Shine or Go Crazy.. kuna mahala wamezungumzia kuhusu Nyota ,kwamba mnajimu aliona nyota ya prince aliezaliwa kuwa atakuja kuwa mfalme ajaye.

Sasa najiuliza hii elimu ya Nyota kama ndio kweli ina Define destiny ya mtu mbona zama hizi haipo? Je ni kweli Nyota inabeba maana ya maisha ya mtu ya sasa na ya baadae? kwanini hatuzitumii nyota tena?

Karibuni wapendwa!!!
ahsante mpendwa.....
 
Je ni kweli Nyota inabeba maana ya maisha ya mtu ya sasa na ya baadae? kwanini hatuzitumii nyota tena?
-Kama una imani ya jambo lolote ( dini, uchawi nk) ni kweli nyota zina maana ya maisha ya mtu na baadae na zinatumika hata sasa, ukimpata mtaalamu wa kufafanua kama Marehem Yahya Hussein
- kama huna imani yoyote, nyota ni moja ya mambo ambayo binadamu alibuni kwa kukosa maelezo yanayohusu mazingira yake. Haina ukweli wowote.
 
-Kama una imani ya jambo lolote ( dini, uchawi nk) ni kweli nyota zina maana ya maisha ya mtu na baadae na zinatumika hata sasa, ukimpata mtaalamu wa kufafanua kama Marehem Yahya Hussein
- kama huna imani yoyote, nyota ni moja ya mambo ambayo binadamu alibuni kwa kukosa maelezo yanayohusu mazingira yake. Haina ukweli wowote.
Asante mkuu
ila imenishangaza kuona ipo hata kwenye bible... Nyota imetumika katika utabiri wa masihi..
kwa mm muamini kristo ndio nikaamua kuwauliza wakuu
 
Wapo watu wataalam wa hii mambo ukizaliwa wanajua tu huyu ni mtu wa aina gani mara nyingi kwenye paji la uso sijui ndo wanaangalia ila kikweli haya mambo yapo
 
Kuhusu nyota ni kweli kabisa na si kitu cha kubuni au uchawi.ndio maana hata wakati kufunga ndoa huwa wanaangalia nyota.mkiwa nyota zenu hazijaendana basi hiyo ndoa itakuwa full misukosuko.binafsi nilishawahi kuwa na msichana yule dada alikuwa na nyota mbayaaaaa nilivyokuwa naye tu mambo yangu mengi yalibuma aiseee hela sipati kila siku ikawa nafuu ya jana.nashukuru Mungu alivyoona mambo yanazidi kuwa magumu akanikimbia hiyo ndio ikawa pona yangu na dawa yangu.
 
Wapo watu wataalam wa hii mambo ukizaliwa wanajua tu huyu ni mtu wa aina gani mara nyingi kwenye paji la uso sijui ndo wanaangalia ila kikweli haya mambo yapo
Mh
paji la uso? Sio nyota tena au ndio nyota yenyewe
 
Kuhusu nyota ni kweli kabisa na si kitu cha kubuni au uchawi.ndio maana hata wakati kufunga ndoa huwa wanaangalia nyota.mkiwa nyota zenu hazijaendana basi hiyo ndoa itakuwa full misukosuko.binafsi nilishawahi kuwa na msichana yule dada alikuwa na nyota mbayaaaaa nilivyokuwa naye tu mambo yangu mengi yalibuma aiseee hela sipati kila siku ikawa nafuu ya jana.nashukuru Mungu alivyoona mambo yanazidi kuwa magumu akanikimbia hiyo ndio ikawa pona yangu na dawa yangu.
Haya ya kuwa na nyota mbaya ndio siyaelewagi.. Inabidi tufundishane
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom