Ukweli kuhusu Freemason

junior mzolo

Senior Member
Jan 26, 2014
140
0
Siku hizi hapa mjini kila sehemu nikipita nakuta matangazo, ,,,,,,ohhhh piga hizi namba ili ujiunge na Freemason, ,,,,duhh sasa nashangaa nasema je, ,,hawa Freemason wanatafuta wateja au ni utapeli tu unaofanywa na watu hapa mjini, ,,,,,,?????????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom