Ukweli kuhusu Biashara ya mercury na Rupia

Ukweli kuhusu Biashara ya mercury na Rupia

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Posts
1,908
Reaction score
9,041
Wakuu naomba kujua kuhusu hii biashara mana nmepitia nyuzi mbalimbali humu cjaambulia kitu wala kujua ukweli halisi wa hii kitu. Moderator kama itawapendeza msiuuanganishe uzi wangu ili nipate ukweli halisi. Maswali yangu ni

1. Je! Hii ni biashara halali au magumashi?
2. Biashara hii network yake ikoje?
3. Inasemekana ni biashara ya kitapeli je ni kweli?
4. Vipi biashara hii kuhusiswa na pepo ambalo linamuuingia mtu na kushindwa kutoka mpaka atakapofilisika kabisa.
5. Vipi mtu anayefanya biashara hii kuwa na madeni na kuuza vitu vyake uhisiani upoje?



Ni hayo tu wakuu . Naomba mnisaidie mana nina ndugu yangu naona simuelewi kabisa na hii biashara . asanteni
images%20(13).jpg
images%20(14).jpg
 
Utapeli upo kwenye ugumu wa kuvipata hivyo atasetiwa mwenzao na kudai anavyo hivyo vitu ili ukanunue sasa kupigwa kupo hapo sasa i mean wale waliosema hivyo vitu ni deal baada ya kuvinunua wataingia mitini we unabaki na hayo ma rupia yako na mecury
 
Utapeli upo kwenye ugumu wa kuvipata hivyo atasetiwa mwenzao na kudai anavyo hivyo vitu ili ukanunue sasa kupigwa kupo hapo sasa i mean wale waliosema hivyo vitu ni deal baada ya kuvinunua wataingia mitini we unabaki na hayo ma rupia yako na mecury
Dah hii imekaa vibaya
 
Utapigwa mchana kweupee, niambie mtu hata mmoja aliyewahi kufanikiwa kwenye hayo mambo, utapewa hadithi nyiiingi za kusadikika na kufikirika, kama unataka ufilisike shiriki hayo mambo mkuu
 
Utapigwa mchana kweupee, niambie mtu hata mmoja aliyewahi kufanikiwa kwenye hayo mambo, utapewa hadithi nyiiingi za kusadikika na kufikirika, kama unataka ufilisike shiriki hayo mambo mkuu
Kwa hiyo hii Biashara ni magumashi mwanzo mwisho
 
Back
Top Bottom