Ukweli juu ya corona (End of the world)

Ukweli juu ya corona (End of the world)

Chinese millitary miyeyusho huyo.Yani China afanye uduanzi huo other great nations zenye ujasusi wa hali ya juu zisikemee na kuwaka.Hata Italy ashindwe kujua kuwa ni huyo "agent" asietibika?
 
Hivi na hawa 6 wa Tanzania nao Wana bleed? - makala yako inasema kuwa ugonjwa halisi unasababisha kutokwa damu.
- tunao ambiwa wamepona nao ni uzushi?- makala yako inasema kuwa ukipatwa nao 100% utafariki. Tuanze na hayo kwanza.
 
Chukua TAHADHARI ndo mana serikali yetu imefunga mpaka shule zote.

Jiulize mafua yaue watu 700 plus per day

Hii ni atari

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenye Uzi kwenyewe kumeandikwa hakuna tahadhari unayoweza kuchukua ya kuzuia kuwa infected na Agent except uwe na that special mask, lakini wewe Tena hapa unatuambia tuchukue tahadhari.

Mjeshi huyu ushauri wake Ni kuwa solution kwa Sasa Ni kuwa karibu na familia na uwapendao waeleze unavyowapenda maana SAA yaja hakuna kupona

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamiiforums ina watu wepesi sana siku hizi. Hii habari ni very detailed na inapaswa kusomwa kila nukta.

Kweli inawezekana ni conspiracy theory, lakini kuna kitu cha kujifunza!
 
Hichi kilondon kimenitoa jasho Mama zakaria atanitafsiria msomi wangu
Ok mi nimesoma yote, point ya muhimu hapa Ni kuwa chanzo Cha ugonjwa Ni kutokana na maafisa wa CIA kunyang'anyana kirusi na maafisa wa China kwa kutupiana risasi na dokta msaliti wa China akakidondosha na kuanza kusambaa.

Point ya pili Ni kuwa hakuna kupona.

Ya tatu Ni kuwa China wamekufa millions na Raisi wao pamoja na maofisa wengine wamejificha na hao tunaowaona kwenye media sio wenyewe.

Ya nne Ni kwamba kizuizi pekee Cha virusi hivi Ni Mask maalum ambayo kamwe mtu wa kawaida Kama Mimi na wewe hatuwezi kuipata.

Ya tano ni kuwa zile hospital zilizojengwa China kwa siku 6 hazikuwa kwa ajili ya kutibu wagonjwa Bali Ni Kama mochwari ambako wagonjwa wakipelekwa hupokea kichapo heavy kutoka kwa wanajeshi wa china.

Ya sita na ya mwisho Ni kuwa maandalizi pekee unayoweza kuyafanya Ni kukaa karibu na uwapendao na kupeana maneno ya faraja ya mwisho maana hakuna kupona..

Haya jamani kazi kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesoma huu uzi mwanzo mwisho

Hakika kuna mambo ya siri sana ambayo ni muhimu.
Dunia tunaelekea mwisho ..

Watz wavivu kusoma sasa nadhan wengi tu hawajasoma hii thread wanaishia kusoma ccm na cdm vitu vya msingi wanaviacha...

Wachina watu wa ajabu ndio wametuletea corona...hamna cha kuficha na hili lazima wabebe mzigo ,tayar marekan inalijua hili nadhan wanachosubiri kwanza dawa ipatikane chanjo harafu mengine waanze kuishtak china.

Nadhan mwendelezo wa hili jambo unaweza athiri china dunian na hatimae hata vikwazo vikali itawekewa na umoja wa mataifa..sir zote ziko wazi.ila kinachofanyika mda huu watu hawawez focus kwenye kesi wakat wako kwenye janga..

Mbona reply yako haifanani na habari unayosema umeisoma yote?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Jamiiforums ina watu wepesi sana siku hizi. Hii habari ni very detailed na inapaswa kusomwa kila nukta.

Kweli inawezekana ni conspiracy theory, lakini kuna kitu cha kujifunza!

Alipojichanganya kusema hataki Identity yake ijulikane na ndani ya uzi ametoa hints kibao za kumfanya ajulikane Identity nikajua ni muandishi mzuri wa hadithi za kusadikika.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ok mi nimesoma yote, point ya muhimu hapa Ni kuwa chanzo Cha ugonjwa Ni kutokana na maafisa wa CIA kunyang'anyana kirusi na maafisa wa China kwa kutupiana risasi na dokta msaliti wa China akakidondosha na kuanza kusambaa.

Point ya pili Ni kuwa hakuna kupona.

Ya tatu Ni kuwa China wamekufa millions na Raisi wao pamoja na maofisa wengine wamejificha na hao tunaowaona kwenye media sio wenyewe.

Ya nne Ni kwamba kizuizi pekee Cha virusi hivi Ni Mask maalum ambayo kamwe mtu wa kawaida Kama Mimi na wewe hatuwezi kuipata.

Ya tano ni kuwa zile hospital zilizojengwa China kwa siku 6 hazikuwa kwa ajili ya kutibu wagonjwa Bali Ni Kama mochwari ambako wagonjwa wakipelekwa hupokea kichapo heavy kutoka kwa wanajeshi wa china.

Ya sita na ya mwisho Ni kuwa maandalizi pekee unayoweza kuyafanya Ni kukaa karibu na uwapendao na kupeana maneno ya faraja ya mwisho maana hakuna kupona..

Haya jamani kazi kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Anhaa Kumbe ni hivyo oky asante ..HAINISHITUI
 
Back
Top Bottom