UKUTA yazidi kupata wafuasi

Ukuta unadizi kushika kasi.. T-shirt zimeanza kuzagaaa pamoja na bendela maandalizi ya mkesha mkubwa
 
ha ha mnaobisha hata sita hamfiki ukuta ni wananchi na wananchi ndio wanakataa udikteta na kupora mamalaka ya vyombo vya kubalance mambo mahakama na bunge anagalia nchi inavyoyumba imefikia hadi mkuu wa mkoa makonda anabishana na raisi hadharani kuhusu machinga hayo ndio lazima yakataliwe
 
Mwanza ?cdhani awa watu walideki balabala Jamaa apite kwenye kula wakamkausha labda watakuja mkianza kuezeka (opalesheni mabati)
hata Magufuli anajuwa kitengo ndio walimuweka anakimbia ikulu ya Dar maluweluwe haamini yupo pale kwa kura za mtu mwingine bora akawe Dodoma
 
Uzuri ni kwamba thithi huku moshi hatuna ukuta. Endeleeni, mkitaka bora hamji kwetu moshi. sera yetu aisee ni hela, ila kama ukuta unakuja na hela aisee, ntakula na hiyo. Kama longolongo ntawatoa macho. Kura tumewapa ukawa hapa moshi, wenyewe wako daa wanakula bata. afu waje ukuta aisee, sielewi mbona
 
Bandari tu sasa mizigo hakuna yaani kweupeeeeee
 
usitetemeke tunataka kuset records kwamba none of of you is above the constitution, if you don't believe just wait and see ,vile tunavyoowapoozea munadhani hatuwezi this time lazima mushikishwe adabu

Someone should take you to bed, you've had too much to drink
 
Chadema msijaribu kubadili utaratibu huu. Mkesha ndo mpango
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Chief umeleta habari mwenyewe alafu kama vile hauna uhakika na uliyoyasema...

Well Mwenyekiti ndio mpango mzima kwenye kushika ukuta... akiamua kubomoa ukuta kama alivyozima kale kampango ka kujongea dodoma, ndio basi tena hakuna wa kumbishia..
 
Atajuta kuwachezea Chadema! Mbinu mwanzo mwisho. Mimi nawskarobisha kwenye mkesha huko Makete. Tutachinja mbuzi 20 na Ng'ombe wawili kwaajili ya supu na nyama choma.Kikicha wakute Barbara zote tumejaaa.
Ngoja niwahi tenda ya kusupply vibakuli vya kunywea supu..
 
baada ya tarehe moja itakuwa hivi
 
Ukuta ni biashara mh mboe haitaji uwe na phd kulielewa hilo poleni sana ukiona mchaga anashabiki siasa ujue kabisa anacho fikiri yeye ni pesa tu nyie kwa urofa Wenu mtapigwa tu na hela mboe kaingiza stuka mwanaukawa
 
cheki sasa mawazo yako ndugu mtanzania daaaaaah wala huwazi viwanda, kujenga vyumba vya madarasa madawati unawaza biashara ya mbowe na kundi lake
 
Hawa jamaa bado hawapata mkong'oto wa kutosha kama wa mbeya sasa ngoja wachokoze nadhani mbowe tundu lisu na mbatia watapata stahili yao. Sasa
 

Kwikwikwikwi. Ilianza tarehe 23/7/2016 mikwara na mbwembwe kibao ikapita kimya. Na hii nayo imepita kimya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…