UKUTA: Rais Magufuli na Mbowe nani dikteta?

UKUTA: Rais Magufuli na Mbowe nani dikteta?

DOTTOJAY

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2010
Posts
207
Reaction score
124
Najiuliza hawa wanaosema utawala wa Magufuli ni wa kimabavu, je vipi kuhusu Mbowe na CHADEMA yake? Kiongozi asiyetaka kuachia uenyekiti miaka nenda rudi yupo pale pale.

Mtu akijitokeza kugombea anaundiwa skendo,sasa nani dikteta? Hiyo UKUTA ianzie kwao. Udikteta wa Magufuli uko wapi labda mtuambie na sisi tujue. Tunahitaji kiongozi mwenye msimamo na mwenye kufanya maamuzi magumu na kusimamia sheria. Wanasiasa tumuunge mkono rais kuijenga hii nchi. Muweke tofauti zenu pembeni, uchaguzi ulishapita.
 
Katiba ya CHADEMA nayo ni Katiba Hewa. CHADEMA inaongozwa kwa fikra za Tengeru
 
Lowassa katoka CCM hadi kugombea urais kupitia Chadema bila hata kupiga hodi.

Demokrasia za uchochoroni hizi.
 
Hivi mbona mna wasiwasi sana na UKUTA?

Kwasababu threads za kulalamika haziishi humu.
 
Back
Top Bottom