Ukusanyaji wa vitambulisho vya kupigia kura

Ukusanyaji wa vitambulisho vya kupigia kura

GODLOVEME

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
1,643
Reaction score
498
Haya ni maagizo ya nani na kwani faida ya nani ? kadi hizi zinazokusanya zinapelekwa wapi?

Naomba kujua kwakuwa leo nimesikia kutoka watu wanaofanya kazi kwa wizara fulani hii kitu inamaanisha nini.
 
Fafanua vizuri hoja yako ueleweke ikiwezekana taja na hizo wizara, Lema alisema dhambi mbaya kuliko zote duniani ni uoga, acha uoga wewe!
 
Labda niseme hivi kuna utaratibu umetokea baada ya tume kutangaza uhakiki watu wameenda kuakiki kwenye ofisi za kata na wale ambao taarifa zao zinaitaji marekebisho wanaambiwa waache Card zao mpaka watakapoleta bvr na zimekusanywa nyingi adi 1/9/2015 kinyume na tume walivyotangaza kuwa watafanyiwa marekebisho papo hapo, ili ni vyema tume ikalitolea ufafanuzi.
 
Labda niseme hivi kuna utaratibu umetokea baada ya tume kutangaza uhakiki watu wameenda kuakiki kwenye ofisi za kata na wale ambao taarifa zao zinaitaji marekebisho wanaambiwa waache Card zao mpaka watakapoleta bvr na zimekusanywa nyingi adi 1/9/2015 kinyume na tume walivyotangaza kuwa watafanyiwa marekebisho papo hapo, ili ni vyema tume ikalitolea ufafanuzi.

Imekula kwao hiyo
 
Linatafutwa bao la mkono hapo ila washafeli hawajuitu ushindi uko pale pale iwe giza iwe mwanga ccm inang'oka mwaka huu
 
Back
Top Bottom