Ukubwa wa Bajeti za Mataifa ya Afrika Mashariki

Ukubwa wa Bajeti za Mataifa ya Afrika Mashariki

Kenya Sh.Trilioni 63.2
Tanzania sh.Trilion 44.3
Uganda Sh Trilioni 34.3
Rwanda Shs Trilioni 9.5
Burundi
DRC Congo
Zanzibar Shs.Trilioni 2.8
kshs 3.68 ni sawa na tshs 63.2???....
hii exchange rate ya lini?
 
Hata hivyo bajeti ya Tanzania hutimilishwa kwa 40% tu .
Acha uongo wewe,huvuka 95%,mwisho wa hotuba kule utakuta majedwali ya makusanyo na Mwanzo wa hotuba utaoni Hadi April walikuwa wamekusanya Trilioni 32 out of Trilioni 41.
 
Back
Top Bottom