Ukraine,Poland na Lithuania zaunda

Ukraine,Poland na Lithuania zaunda

Patrick Elias

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Posts
332
Reaction score
108
Ukraine ,Poland na Lithuania zimekubaliana kuunda jeshi la pamoja litakaloshirikisha maelfu ya wanajeshi.

Akizungumza baada ya mataifa hayo matatu kutia sahihi makubaliano hayo mjini Warsaw,rais wa Poland Bronislaw Komorowski amesema kuwa jeshi hilo linatarajiwa kufanya zoezi lake la kwanza la kijeshi mwaka huu na kwamba litashirikisha oparesheni za kulinda amani.

Kitengo hicho cha jeshi kitakuwa na makao yake makuu katika mji wa mashariki mwa Poland Lublin,ikiwa ni kilomita chache kutoka mpaka wa Ukraine.

Mpango wa Jeshi la pamoja ulianzishwa mnamo mwaka 2007 ,na sasa unaonekana kupigwa jeki na wasiwasi uliozushwa na jeshi la Urusi katika eneo hilo.
 
Back
Top Bottom