Hahahahaha na sisi wengine tunaishiaa kunyaliwaa ,utasikia jamani mwacheni Mungu aitwe Mungu kumbe mwenzetu ana lake moyoniWanawake wana siri nyingi....
Akipata promo hapo...ni mastatus ya kumsifu Bwana tu...
Hahaaha....msifu Bosii
Mhh, hapa umenistaajabishaJaman si kawaidaaa tu
Mihemko inatofautiana hata hivyo haipangwi hujikuta tu mnafuta matako nakuanza kujishangaa ilikuajeMmmh uwe na moyo kweli.maeneo ya ofisini kwakweli huwezi kunikuta nafanya ujingaa hata siku mojaa na wala sinaga masiahara na mtu mpaka nikafikie huko
Afu cha hivo kinakuaje kitamu!!!Hahahahah kwa style hiyo lazima awe promoted
Labda iwe ofisi ya mtu binafsi just imagine ni ofisi ya public unaanzaje
Afu cha hivo kinakuaje kitamu!!!
Walifaidi
Ina maana hiyo ofisi haina mtu mwingine?na unakuwaje comfortable kuvuaa nguo maeneo ya ofisi?
huyo mrembo alikua si habaMakalio ya mrembo aliyekaa hapo kutoa uroda huku njemba akiwa amesimama kugawa utamu.