Ukiwa kwenye hii situation utafanya nini?


N

NicknameJr

New Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
1
Likes
5
Points
5
Age
23
N

NicknameJr

New Member
Joined Jul 14, 2016
1 5 5
Upo club kidogo kidogo pale club unadance solo...Mara gafla kademu kanakusogelea kukutabasamia.... Unaanza kushukuru sir God umepata wa kucheza nae....mnacheza Kaka 30 minute then kanakunongoneza kwa skio yako "ni-Recharge elfu 30 nimtumie mama ili asiangaike kunitafuta niende na wewe leo mwanaume huna pesa kwa mpesa lakini unajikaza kumdanganya smartphone imezima.... Kanatabasamu na kusema usijali kanaondoka,unashukuru sana ila... After 2mins kanarudi na power bank
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
sasa hizo hela ungekuwa nazo mfukoni angempelekeaje mama yake? Tuanzie hapo kwanza
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,966
Likes
2,223
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,966 2,223 280
nakuwa mkali
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,966
Likes
2,223
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,966 2,223 280
nakuwa mkali
 
regnaldshirima

regnaldshirima

Senior Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
126
Likes
69
Points
45
regnaldshirima

regnaldshirima

Senior Member
Joined Aug 18, 2014
126 69 45
Nakaambia simu yangu ni iphone mpka chaja original ndo iwake
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944