Ukiulizwa swali hili kwenye interview unajibuje?

Ukiulizwa swali hili kwenye interview unajibuje?

[HASHTAG]#justiceforLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenakiwahai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#FreeMaxeceMelo[/HASHTAG]
 
Kama ni fresh from school waambie as soon as possible.kama unafanya kazi mahali waambie after 2-4 weeks.
Mara nyingi ukiulizwa swali kama hilo pamoja na lile la salary expectation huwa ni dalili njema kuwa kuna uwezekano panelists wamevutiwa na wewe hivyo uwezekano wa kupata hyo kazi ni mkubwa.
 
kuonyesha upo committed unasema sasaiv nnaweza kuanza ,nmewah apply siku moja nkafanyiwa interview siku hyhyo nkaulzwa unapenda uanze lin nkawambia saiv nkaanza ,wenzangu walosema Mara next week ,kesho walipewa wengne nafas zao
 
Wambie immediately I'm called upon
Utakosa kazi wewe. Ina maana ukipata kazi hapo, siku ukitaka kutoka unaweza kuwafanyia hayo hayo.

Swali hili linategemea kama kwa wakati huo unafanya kazi kwingine na majukumu yako yapoje kule. Unaweza kuwaambia kwamba kwa sasa unafanya kazi sehemu na utahitaji kuwapa notice wale kule na pia kufanya smooth handover. Notice period can be 3 to 6 weeks. Mnaweza sasa kunegotiate hapo depending on how desperare wanataka uanze nao kazi
 
Hilo ni swali tata sana, kama mliofanyiwa interview ni wengi ataangaliwa ambae yuko available kesho.
Na inategemea pia na kazi inayohitajika, kwa mfano ni driving position au chef watahitaji haraka wanamchukua aliesema ASAP.

Kama huna kazi ni kuwaambia hata kesho unaweza kuanza
 
Ni vyema uwaambie u need a 1 month notice,labda kama wanahitaji replacement haraka,unaweza kuwaomba 2 weeks notice,usi nayo desperate kutaka kuanza immediately
lengo la swali huwa ni nini?
 
Kama ni fresh from school waambie as soon as possible.kama unafanya kazi mahali waambie after 2-4 weeks.
Mara nyingi ukiulizwa swali kama hilo pamoja na lile la salary expectation huwa ni dalili njema kuwa kuna uwezekano panelists wamevutiwa na wewe hivyo uwezekano wa kupata hyo kazi ni mkubwa.
niliulizwa yote mawili na mpaka sasa zimekwishapita siku 4 na bado sijapigiwa simu.
 
Utakosa kazi wewe. Ina maana ukipata kazi hapo, siku ukitaka kutoka unaweza kuwafanyia hayo hayo.

Swali hili linategemea kama kwa wakati huo unafanya kazi kwingine na majukumu yako yapoje kule. Unaweza kuwaambia kwamba kwa sasa unafanya kazi sehemu na utahitaji kuwapa notice wale kule na pia kufanya smooth handover. Notice period can be 3 to 6 weeks. Mnaweza sasa kunegotiate hapo depending on how desperare wanataka uanze nao kazi
Exactly kuwa mwepesi kusema immediately inaleta picha mbaya, hata wakikuchukua, siku ukipata kazi sehemu nyingine ndivyo utakavyoondoka within 24 hrs, kutokuwa na ajira haimaanishi hukuwa na ratiba zako na mambo yako

Ukiwapa time frame ni zuri zaidi, labda kama ni hizi kazi za vibarua,ndio unaweza kukurupuka hata kesho ukaanza
 
so lengo la kuniulizahivyo huwa ni nini mkuu,sio kwamba ndo nimepewa kazi au?
Kuulizwa hilo swali ni wanataka kujua availability yako,wanaweza kukuchukua au wasikuchukue pia
 
wakuu kwa mfano mwisho wa interview wanakuuliza when will you be available to start the job?
hapa unajibuje halafu wanakua na maana gani kukuuliza hilo swali kwamba ndo umepata hiyo kazi au?

Si kwamba ndiyo umepata kazi, la hasha. Hiyo ni kutaka kujuwa kama upo "free au busy".

Unajibu ukweli mtupu, ni lini unaweza kuwa tayari kuanza kazi.
 
Back
Top Bottom