Natafuta pesa
JF-Expert Member
- Mar 29, 2022
- 287
- 396
- Thread starter
- #21
Kweli kabisa mkuu,,,, inatia moyoUmeongea jambo la msingi sana,mtu aseme kuwa amepokea
Kweli kabisa mkuu,,,, inatia moyoUmeongea jambo la msingi sana,mtu aseme kuwa amepokea
binafsi sihitaji shukurani ila huwa nakerwa na tabia ya mtu kutokutoa mrejesho kama amepokea au la, ukitumiwa pesa jibu tu Imefika Sio mpaka upigiwe simu kuulizwaKwema?
Unakuta una mpenzi, rafiki au ndugu wa familia, amekwama, mfano vocha, gas imekata, na mikwamo mingine inayofanana na hiyo,
Kiroho safi unaingia mfukoni, unaenda kwa wakala unamtumia, baada ya kumtumia hata kusema nimeiona au ahsante hakuna, hii kitu huwa Ina kata sana,
Ni kweli unapotenda lililojema yakupasa usisubiri shukrani lakini ukirudi kwenye uhalisia wa kibinadamu kuna faraja mtu anaipata unaposhukuru,
Hata siku nyingine ukikwama tena mtu anakuwa na moyo mkunjufu kukuwezesha.
Kwaheri.
Mueleze hili mkuu,,,, sometimes unaacha hela kwa wakala kumbe muamala haukufanikiwa, hasara hiyoHizi tabia anazo Dada niliye zaa naye,nikituma pesa kwa ajili ya mahitaji ya mtoto huwa sipewi mrejesho wowote. Binafsi nmesha zoea.
Inabidi uache kumdekeza.kawaida hii, kuna dogo huwa namcheki mwisho wa mwezi nimtumie pocket money ila nikishamtumia anajikausha, mi huwa nadhani pesa haijafika inabidi nimuulize
Wakiwa wanaomba utaona huruma,,, unaingiwa na imaniUsiwatumie tena
Huyo atakuwa Msukuma bila shaka.Kwema?
Unakuta una mpenzi, rafiki au ndugu wa familia, amekwama, mfano vocha, gas imekata, na mikwamo mingine inayofanana na hiyo,
Kiroho safi unaingia mfukoni, unaenda kwa wakala unamtumia, baada ya kumtumia hata kusema nimeiona au ahsante hakuna, hii kitu huwa Ina kata sana,
Ni kweli unapotenda lililojema yakupasa usisubiri shukrani lakini ukirudi kwenye uhalisia wa kibinadamu kuna faraja mtu anaipata unaposhukuru,
Hata siku nyingine ukikwama tena mtu anakuwa na moyo mkunjufu kukuwezesha.
Kwaheri.
Kama umentumia first time ajasema asante second time unatuma ya niniWakiwa wanaomba utaona huruma,,, unaingiwa na imani
Ona sasa,,,,, yaani unajiona mjinga,,,, sema ndiyo hivyo tena unakuta ni ndugu au kama mpenzi ndiyo ushazamakawaida hii, kuna dogo huwa namcheki mwisho wa mwezi nimtumie pocket money ila nikishamtumia anajikausha, mi huwa nadhani pesa haijafika inabidi nimuulize
Hii nzuri,,,,, akili imsogee kidogoKama ni mwanamke anatabia hiyo zikipota dakika tano hajasema chochote ivute,rudisha muhamala na wewe kausha
Sure yaani,,,,, sometimes unavaa moyo mgumu tuKama wakala amekwambia imeshafika ukae kwa kutulia usisubiri kuabudiwa na binadamu mwenzio,siku nyingine akipiga hakuna kupokea,don’t be available for fake people
Absolutely,,,, inapaswa kuwa hivi mkuuNi kweli inabid ushukuru ukitumiwa pesa inaonyesha una ubinadaamu ndani yako
Niliwahi kuwaza hivi pia,,,, hii ipo kwa tulionao kwenye mahusianoUjue nini!
Huwa wanaomba kwa watu wengi, so ukimtumia kwa wakala hajui nani katuma kati ya aliowapiga mizinga.
Ila ukiona umemtumia mtu kwa namba yako na hakupi mrejesho, hiyo ni tatizo nyingine.
Haipendezi kwa kweliT
TAbia ya pisi
Hawana shukrani watu dawa yao ndio hiyoHii nzuri,,,,, akili imsogee kidogo
Huwainakera hadi unaweza kujuta why umetumabinafsi sihitaji shukurani ila huwa nakerwa na tabia ya mtu kutokutoa mrejesho kama amepokea au la, ukitumiwa pesa jibu tu Imefika Sio mpaka upigiwe simu kuulizwa
Yaani uzamwamwa wa kiwango kikubwa mkubwa,,,, kama kuomba aliweza kwanini ashindwe kushukuru!?Mimi hata nikitumiwa jero ahsante muhimu ,mtu kwenye contacts zake Ana watu zaidi ya Mia lkn kaona we akutumie hela zen ushindwe kusema ahsante huo no uzamwamwa
Ni tabia fulani,,, ambayo si ya kiungwanaKweli kabisa