Natafuta pesa
JF-Expert Member
- Mar 29, 2022
- 287
- 396
Kwema?
Unakuta una mpenzi, rafiki au ndugu wa familia, amekwama, mfano vocha, gas imekata, na mikwamo mingine inayofanana na hiyo,
Kiroho safi unaingia mfukoni, unaenda kwa wakala unamtumia, baada ya kumtumia hata kusema nimeiona au ahsante hakuna, hii kitu huwa Ina kata sana,
Ni kweli unapotenda lililojema yakupasa usisubiri shukrani lakini ukirudi kwenye uhalisia wa kibinadamu kuna faraja mtu anaipata unaposhukuru,
Hata siku nyingine ukikwama tena mtu anakuwa na moyo mkunjufu kukuwezesha.
Kwaheri.
Unakuta una mpenzi, rafiki au ndugu wa familia, amekwama, mfano vocha, gas imekata, na mikwamo mingine inayofanana na hiyo,
Kiroho safi unaingia mfukoni, unaenda kwa wakala unamtumia, baada ya kumtumia hata kusema nimeiona au ahsante hakuna, hii kitu huwa Ina kata sana,
Ni kweli unapotenda lililojema yakupasa usisubiri shukrani lakini ukirudi kwenye uhalisia wa kibinadamu kuna faraja mtu anaipata unaposhukuru,
Hata siku nyingine ukikwama tena mtu anakuwa na moyo mkunjufu kukuwezesha.
Kwaheri.