Ukitaka usizeeke mapema, fanya yafuatayo

afadhali umesema 'wengi' maana am alwayz natural situmii makup yoyote, tangu nimezazliwa sijawahi vaa wigi&kufuga mikucha ya shetani but hela ya kula na ku invest kidogo napata. wajiamini tu
Vizur ni wachache sn km we i wish i could meet someone like you in my life but nd ivo tna..
 
Hivi watu kama hao wakitoka kuoga nahisi kabla hajajipaka hayo mavitu wanatia kinyaa sna hata kuwaangalia na sipend sana wanaovaa mawigi maana joto lililopo kwnye wigi ukivuta harfu yke utawez kutapika i hate sana
 
If you're not fully booked and occupied please let's keep in touch.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…