Ukitaka kufanikiwa 2017 katika maisha achana na tabia hizi

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
2,924
2,000
kama wewe ni kijana na ungependa kuona mwaka huu ukipata mafanikio katika maisha basi achana na hizi tabia .

1.tabia ya kufatilia maisha ya watu na familia zao.

2.tabia ya kujilinganisha uwezo wako kimaisha na wengine .

3.tabia ya kutaka kuonekana kwa watu unajua kila kitu.

4.kumpenda mtu asiyekupenda

5.usipende kuwa na urafiki na watu walioshidwa maisha.

6.usipende kuwa na tabia za kukopesha watu pesa

7.usipende kuwa na moyo wa kusaidia watu ili uonekane mtu mwema mtu akikuomba kama huna mwambie sina.

8.achana na tabia ya kufanya mambo kwa ndugu au marafiki upate sifa uonekana uwe una pesa.

9.achana na tabia ya kuhonga ovyo

10.tabia za ubishi usiokuwa na maana achana naoo.

haya jamani kama una mengine hebu ongezea iwe kama somo
 

optico

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
264
500
very true 6,7 na 8 zimeniathiri sana hasa mawaka jana, pia kuna binamu yangu nilimkopesha laki 3 na nusu tangu mwaka 2014 mpaka leo naona hana mpango wa kurudisha, inagawa kiukweli hali yake kiuchumi si nzuri ni mwanachuo diploma hana stable financial supporters ila inaniuma sana hela yangu hasa kwa usawa huu sasa hivi wa uncle magu kila nikifulia naikumbuka.
 

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
The giving hand is the receiving hand......hii inakwenda against na no.7 yako.

No.9 its OK.

Ila umenishangaza kwa hili mkuu, umeandika yote ila hujatuambia kua tufanye kazi kwa bidii na tuwe wabunifu ktk kazi zetu. Mimi sijawahi Ona mtu kafanikiwa bila kufanya kazi.

Hayo mengine yote uliyoandika ukiacha na kazi hufanyi bado hutofanikiwa tu
 

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
2,924
2,000
very true 6,7 na 8 zimeniathiri sana hasa mawaka jana, pia kuna binamu yangu nilimkopesha laki 3 na nusu tangu mwaka 2014 mpaka leo naona hana mpango wa kurudisha, inagawa kiukweli hali yake kiuchumi si nzuri ni mwanachuo diploma hana stable financial supporters ila inaniuma sana hela yangu hasa kwa usawa huu sasa hivi wa uncle magu kila nikifulia naikumbuka.
pole sana hiyo mbona imewakuta watu wengi tuu swala la kumkopesha mtu pesa wee lisikie tuu
 

kandere

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
313
250
kama wewe ni kijana na ungependa kuona mwaka huu ukipata mafanikio katika maisha basi achana na hizi tabia .

1.tabia ya kufatilia maisha ya watu na familia zao.

2.tabia ya kujilinganisha uwezo wako kimaisha na wengine .

3.tabia ya kutaka kuonekana kwa watu unajua kila kitu.

4.kumpenda mtu asiyekupenda

5.usipende kuwa na urafiki na watu walioshidwa maisha.

6.usipende kuwa na tabia za kukopesha watu pesa

7.usipende kuwa na moyo wa kusaidia watu ili uonekane mtu mwema mtu akikuomba kama huna mwambie sina.

8.achana na tabia ya kufanya mambo kwa ndugu au marafiki upate sifa uonekana uwe una pesa.

9.achana na tabia ya kuhonga ovyo

10.tabia za ubishi usiokuwa na maana achana naoo.

haya jamani kama una mengine hebu ongezea iwe kama somo
Kwa hio ukiacha vtu hivi unafanikiwa Kimaisha?

Sent from my HUAWEI Y300-0100 using JamiiForums mobile app
 

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
2,924
2,000
The giving hand is the receiving hand......hii inakwenda against na no.7 yako.

No.9 its OK.

Ila umenishangaza kwa hili mkuu, umeandika yote ila hujatuambia kua tufanye kazi kwa bidii na tuwe wabunifu ktk kazi zetu. Mimi sijawahi Ona mtu kafanikiwa bila kufanya kazi.

Hayo mengine yote uliyoandika ukiacha na kazi hufanyi bado hutofanikiwa tu
uko sawa kabisa mkuu ndo maana nikaongezea tujiongeze kidogo
 

dgeorge

Senior Member
Sep 21, 2016
106
225
Hilo linaitwa Wazo Pevu,sio vijana tu kwa watu wote ukishakopesha hesabu umetoa msaada kurudi ni Bahati!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,530
2,000
5.usipende kuwa na urafiki na watu walioshidwa maisha
Hiyo inamaanisha aliyefaulu maisha amuepuke ambaye amefeli maisha. Na mwanadamu ni mnyama anahitaji kuwa atakapoona hapa ninakubalika hivyo aliyeshindwa maisha atajikuta anarudi alipotoka na aliyefaulu kwenda kwa wenzie.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,530
2,000
6.usipende kuwa na tabia za kukopesha watu pesa

7.usipende kuwa na moyo wa kusaidia watu ili uonekane mtu mwema mtu akikuomba kama huna mwambie sina.
Unapoishi kwa hizi kanuni na wenzako wakiishi kwa hizi kanuni, natumaini utamuelewa akikwambia "Pesa ninayo ila siwezi kukupa C Programming alitoa kanuni za kufanikiwa, moja wapo ni sitakiwi kukukopesha, fack that kwanza sitakiwi hata kuwa na moyo wa kusaidia."
 

G bznes

JF-Expert Member
Jul 19, 2014
772
1,000
14. Acha kabisa kuwa mwana Ccm, itakugharimu 2017... Maana wamaweza kukuingiza na ww kumtafuta Faru John
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom