uttoh2002
JF-Expert Member
- Feb 3, 2012
- 19,910
- 38,662
Kwa nini mara nyingi watu tunapenda kuwa na mtazamo hasi kwa kila jambo?
Kwa baadhi ya mambo
Kwa nini mara nyingi watu tunapenda kuwa na mtazamo hasi kwa kila jambo?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkakamavuSawa mwanaume wa mkoani tumekusikia-mkakamavu
Jamaa mmoja alisema mwanamke pekee hapa duniani asiyeweza kukutapeli ni mama yako mzazi tu. Atakachochukua kwako,ni halali yake kwa vile ndiye amekuleta duniani na huwezi kumlipa kwa kazi hiyo.duuuuuh kumbe huwa natapeliwa.
Me naenda zangu Zimbabwe..ukisikia hilo neno jua:
1- umewakana ndugu zako na unamtimizia yeye na nduguze
2- unachunwa kirahisi than wanaume wenzako
3 - anakupush uingie mfukoni zaidi
4--umeshakuwa fala wake
jiulize yeye anacare kwakukupa nini? usanii mkubwa
Ndo mana jamaa kayasema yote hayo kwenye thredi.Why don't I thank you for caring about me??? yes you care for me as your queen and I always thank you for this. Others hawapati hata hizo care wanazitamani sana am blessed to have those lazima nishukuru na Mungu akubariki mara elfuuuuuuuuuu .
You care for me kwenye mambo mengi sana Smart911 nikianza kulist hapa nitakesha na kamwe sitochoka kusema thank you for caring
Mahondaw wa Smart911
Huu uchonganishi huu
Unaenda na Roma mkatoliki? Hahahaa.Mkirudi tuletee zawadiMe naenda zangu Zimbabwe..
Nitakuja kusoma replies nikirudi,
Wish for me bon voyage...
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo mana jamaa kayasema yote hayo kwenye thredi.
Hayo huwezi sema iwapo hakupi hela, au jamaa kuwa fala.
Huu uchonganishi huu
Huu uchonganishi huu
===Uongo uliotukukuka labda wewe unakutana na mashangingi nijuavyo mimi mwanamke lazima uwe na shukurani pale unapomuona mwenzio anajitahidi kukuonesha upendo kadri uwezavyo huwezi huwezi furahia kuona mwenzio haelewani na nduguze otherwise utakuwa shetani kabisa sii bure