R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Aug 3, 2012 #1 hapo sikujua kama alikuwa anataka kumla denda askofu ama??!! Attachments dx 888.jpg 27.1 KB · Views: 245
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,685 Aug 3, 2012 #2 hapo alikuwa kwenye motion ya kumhug ..warusi wanapenda sana ku hugiana na huyo ni kiongozi wa makanisa yao ..kanisa lao liaitwa prazaslavia
hapo alikuwa kwenye motion ya kumhug ..warusi wanapenda sana ku hugiana na huyo ni kiongozi wa makanisa yao ..kanisa lao liaitwa prazaslavia
Davie S.M JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 748 Reaction score 229 Aug 4, 2012 #3 Will smith nae si alitaka kupigwa denda Urusi pia ?
Mimibaba JF-Expert Member Joined Jul 1, 2009 Posts 4,557 Reaction score 1,295 Aug 4, 2012 #4 Saint Ivuga said: hapo alikuwa kwenye motion ya kumhug ..warusi wanapenda sana ku hugiana na huyo ni kiongozi wa makanisa yao ..kanisa lao liaitwa prazaslavia Click to expand... Kwa sisi "orthodox" hiyo ni ibada iliyojengeka kiimani unaifanya tu bila kujiuliza "involuntary"
Saint Ivuga said: hapo alikuwa kwenye motion ya kumhug ..warusi wanapenda sana ku hugiana na huyo ni kiongozi wa makanisa yao ..kanisa lao liaitwa prazaslavia Click to expand... Kwa sisi "orthodox" hiyo ni ibada iliyojengeka kiimani unaifanya tu bila kujiuliza "involuntary"
R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Aug 4, 2012 Thread starter #5 no comment Attachments bv 8088.jpg 26.9 KB · Views: 112
Blessed Keinerugaba JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 4,789 Reaction score 4,837 Aug 4, 2012 #6 duh!now i get the logic,ndo maana baadhi ya watu ukiwambia kuna watu mafukara kwenye hii nchi yenye utajiri ni vigumu kukuelewa!
duh!now i get the logic,ndo maana baadhi ya watu ukiwambia kuna watu mafukara kwenye hii nchi yenye utajiri ni vigumu kukuelewa!
Z ZeMarcopolo Platinum Member Joined May 11, 2008 Posts 14,279 Reaction score 7,690 Aug 4, 2012 #7 Picha kama hii ukiiweka kwenye racial sensitive sociaty utapata matatizo kwa sababu iko racially charged! Interesting though...
Picha kama hii ukiiweka kwenye racial sensitive sociaty utapata matatizo kwa sababu iko racially charged! Interesting though...
R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Aug 15, 2012 Thread starter #8 kutoka gazeti moja la nchi jirani! Attachments rebel volcano ya ukweli 5524.jpg 49.7 KB · Views: 117
Mourinho JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 4,619 Reaction score 2,328 Aug 15, 2012 #9 Inanikumbusha zile hasira za kuamka asubuhi
R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Sep 7, 2012 Thread starter #10 treni hizi kwa ulaya utazikuta ujerumani,zinatembea huku mhimili wake upo kwa juu tofauti na tulivyo zoea Attachments 010 bbn.jpg 53.8 KB · Views: 258
treni hizi kwa ulaya utazikuta ujerumani,zinatembea huku mhimili wake upo kwa juu tofauti na tulivyo zoea
R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Sep 7, 2012 Thread starter #11 iga ufe njaa!! Attachments freeway-interchanges-7[2].jpg 53 KB · Views: 75 freeway-interchanges-8[2].jpg 61.4 KB · Views: 60 freeway-interchanges-4[2].jpg 54.3 KB · Views: 71 freeway-interchanges-2[2].jpg 57.2 KB · Views: 94 freeway-interchanges-1[6].jpg 53.5 KB · Views: 116
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Sep 7, 2012 #12 Madaraja tu yakuvukia mto yametushinda, Sembuse barabara ya juu kilometa 60, 70.............
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Sep 7, 2012 #13 Kunahaja yakufikiri nje ya box.
Fursa Pesa JF-Expert Member Joined May 30, 2012 Posts 4,633 Reaction score 3,534 Sep 7, 2012 #14 ni kweli maendeleo but hayo yote unayoyaona ni matokeo ya unyonyaji,unyanyaswaji,uburuzwaji,ukandamizwaji kwa mabubu zetu hapo zamani,so kizazi chao cha sasa hakiwazi chakula,pakulala,mavazi na n.k,
ni kweli maendeleo but hayo yote unayoyaona ni matokeo ya unyonyaji,unyanyaswaji,uburuzwaji,ukandamizwaji kwa mabubu zetu hapo zamani,so kizazi chao cha sasa hakiwazi chakula,pakulala,mavazi na n.k,
R Rebel volcano JF-Expert Member Joined Jun 1, 2012 Posts 403 Reaction score 86 Sep 7, 2012 Thread starter #15 uspime! Attachments 0article-0-0BCAD919000005DC-847_468x286.jpg 25.9 KB · Views: 379 mieng_rong_nhat.jpg 36.8 KB · Views: 146 article-0-0BCAD90D000005DC-169_468x616.jpg 41.2 KB · Views: 126
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Sep 7, 2012 #16 Huyu naye amejaliwa pua
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,373 Sep 7, 2012 #17 Si baba mwanaasha aliwaahidi ktk kampeni zake za last electon? subirieni zajaaa
M markj JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 1,778 Reaction score 685 Sep 7, 2012 #18 tutakula hata nyasi mradi ......
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Sep 8, 2012 #19 zitajengewa wapi maana hakuna hata provision za kupanua barabara, labda mvunje majengo
bornagain JF-Expert Member Joined Jan 25, 2012 Posts 3,383 Reaction score 1,360 Sep 8, 2012 #20 Sisi kwa Tanzania hatuwezi!