stephot JF-Expert Member Joined Mar 1, 2012 Posts 18,065 Reaction score 27,922 Jul 6, 2022 #21 Jembemtaji said: Kuna ndugu yangu wa karibu alinunua hisa za kampuni inaitwa JATU wakijinasibu kuwalimia watu na kuwauzia mazao yao wao wasubiri faida tu. Kilichotokea hisa wamenunua mazao wameuza kampuni imesema haina uwezo wa kulipa kila mkulima hela kulingana na mazao walioyouza. Wakati huo huo wanasema wanahama Dar es Salaam wanaenda Rukwa. Wakati wana hisa 70% wakazi wa Dar es Salaam. Kwa kifupi wana hisa wa hiyo kampuni wanakaribia Kupigwa. Click to expand... Niliwahi kuwaona hawa jamaa wanajitangaza kwenye TV nikaona kama vile hapa kuna njia nyepesi ya kupiga pesa ndefu,ila baadaye nikajitafakari nikasemaa hihihiiii mwagosha...
Jembemtaji said: Kuna ndugu yangu wa karibu alinunua hisa za kampuni inaitwa JATU wakijinasibu kuwalimia watu na kuwauzia mazao yao wao wasubiri faida tu. Kilichotokea hisa wamenunua mazao wameuza kampuni imesema haina uwezo wa kulipa kila mkulima hela kulingana na mazao walioyouza. Wakati huo huo wanasema wanahama Dar es Salaam wanaenda Rukwa. Wakati wana hisa 70% wakazi wa Dar es Salaam. Kwa kifupi wana hisa wa hiyo kampuni wanakaribia Kupigwa. Click to expand... Niliwahi kuwaona hawa jamaa wanajitangaza kwenye TV nikaona kama vile hapa kuna njia nyepesi ya kupiga pesa ndefu,ila baadaye nikajitafakari nikasemaa hihihiiii mwagosha...
U ubarinolutu JF-Expert Member Joined Oct 22, 2012 Posts 2,841 Reaction score 6,014 Jul 6, 2022 #22 Wewe wale ni wezi kama DELASKA, mr.kuku, Qnet, ORIFLAME,gnld, deci, FREECELL, forever
wa kupuliza JF-Expert Member Joined Jun 15, 2012 Posts 15,209 Reaction score 37,869 Jul 6, 2022 #23 Proved said: Hao si wamejisajili kwenye soko la hisa la DSE ?....acha kuwachafua. Kama mauzo hayakuwa mazuri ina maana wana hisa hawawezi kuvuna faida. Click to expand... Ungekua mfuatiliaji ungejua walishasimamishwa kuuza hisa zao huko DSE.
Proved said: Hao si wamejisajili kwenye soko la hisa la DSE ?....acha kuwachafua. Kama mauzo hayakuwa mazuri ina maana wana hisa hawawezi kuvuna faida. Click to expand... Ungekua mfuatiliaji ungejua walishasimamishwa kuuza hisa zao huko DSE.
Proved JF-Expert Member Joined Sep 10, 2018 Posts 37,281 Reaction score 50,123 Jul 6, 2022 #24 wa kupuliza said: Ungekua mfuatiliaji ungejua walishasimamishwa kuuza hisa zao huko DSE. Click to expand... Duh!..
wa kupuliza said: Ungekua mfuatiliaji ungejua walishasimamishwa kuuza hisa zao huko DSE. Click to expand... Duh!..
nosspass JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 5,858 Reaction score 4,873 Jul 6, 2022 #25 watu wavivu sana......kuna wengine wa VANILLA..... nawafutilia bado.......hili nahisi WATAPIGWA TENA...
watu wavivu sana......kuna wengine wa VANILLA..... nawafutilia bado.......hili nahisi WATAPIGWA TENA...
U ubarinolutu JF-Expert Member Joined Oct 22, 2012 Posts 2,841 Reaction score 6,014 Jul 6, 2022 #26 Sisi watanzania ni watu wa kupigwa
UTEKELEZAJI JF-Expert Member Joined Oct 14, 2018 Posts 365 Reaction score 940 Jul 6, 2022 #27 wa kupuliza said: Ukitumia kichwa Kama kifuniko Cha shingo utapigwa tu. Click to expand... Daaaaa haya maneno huwa mnayatoa wapi. You have made my day.
wa kupuliza said: Ukitumia kichwa Kama kifuniko Cha shingo utapigwa tu. Click to expand... Daaaaa haya maneno huwa mnayatoa wapi. You have made my day.