Ukipewa Rushwa na Mgombea piga simu TAKUKURU

Ukipewa Rushwa na Mgombea piga simu TAKUKURU

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,137
Reaction score
285,898
Kauli hiyo Kabambe imetolewa na Taasisi ya Kuzuia Rushwa nchini Tanzania.

Taarifa yao hii hapa

Screenshot_2025-05-31-13-09-26-1.png
Screenshot_2025-05-31-13-09-36-1.png


Pichani chini ni Mwananchi wa Tanzania akifurahia namna Takukuru ilivyoamua kukomesha Watoa Rushwa

Screenshot_2025-05-27-14-00-41-1-1-1.png


Toa Maoni yako
 
KWANI WEWE SI HAMSHIRIKI UCHAGUZI SASA HAYA YA RUSHWA NA UCHAGUZI WAPI NA WAPI?
 
Takukuru wahuni tu kama wahuni wengine.Hawakuona pikipiki za Samia kuwa ni rushwa ?
 
Inategemea na kiasi cha fedha mpaka kuwapigia TAKUKURU 😹

Kuanzia laki sipigi simu, kwanza wangeanza na chauma km kweli wako serious…!!
 
Hawa watu ukitoa taarifa hawachukuliwi hatua kwa hiyo cha kufanya bhana hapo ni unakula hiyo hela halafu matakwa yake hauyatimizi baasi!
 
Kama ingekuwa ni ukweli CHAUMMA yote ingeishia jela.
Kuanzia Samia, Mchengerwa, Katibu wa Rais na Mtoto wa Rais Abdul wote wangekuwa jela.

Nchi hii hakuna chombo cha kuzuia Rushwa. Kuna midoli tu iliyoajiriwa kwenye taasisi inaitwa Takukuru inaenda na kurudi kazini kila siku bila kufanya majukumu yao ya msingi.

Wanasubiri kupewa maelekezo ya kuzuia Rushwa na wala Rushwa wakuu CCM
 
Inategemea na kiasi cha fedha mpaka kuwapigia TAKUKURU 😹

Kuanzia laki sipigi simu, kwanza wangeanza na chauma km kweli wako serious…!!
check sasa mpokea rushwa anavyoweka vigezo vyake vya kukataa au kukubali kupokea rushwa.
Eti unategemea ni shilingi ngapi dah?🐒

Ni kazi kubwa mno, lakini inawezekana 🐒
 
Hahahah!! Unae mpigia simu YY kateuliwa na mgombea. Ni takataka TU
Kazi ni kipimo cha utu
 
check sasa mpokea rushwa anavyoweka vigezo vyake vya kukataa au kukubali kupokea rushwa.
Eti unategemea ni shilingi ngapi dah?🐒

Ni kazi kubwa mno, lakini inawezekana 🐒
We kwenda zako, nyie veggies ndo wala cake ya taifa halafu mtuletee laki kwa akili zako tutakataa? 😹😹

Tena km wewe una kazi ngumu ya kuhonga wajumbe wakupitishe na hupiti ng’oo 🤣
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom