Ukiona Taifa linaendeshwa kwa propaganda tujuwe habari inakaribia

Ukiona Taifa linaendeshwa kwa propaganda tujuwe habari inakaribia

Ikulumaliyawananch

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Posts
339
Reaction score
533
Kuna tatizo kubwa katika taifa letu. Huyu Rais Magufuli anatumia kodi za walipa kodi kuendesha makundi ya propaganda kwenye mitandao ya kijamii.

Pia anatumia mabilioni kununua wapizani njaa. Kutokana na huo ubadhilifu wa mali za uma sasa hofu imemuingia, sasa anacho fanya ni kuharibu taasisi zote zionekana mbaya zaidi kuliko yeye.

Na huu uharibifu umeathiri taasisisi za uma na za watu binafsi kama hii JamiiForums. Kwa mfano JamiiForums zamani ilikuwa na watu wanaoshidana kwa hoja zenye mshiko lakini sasa hivi JamiiForums imejaa watu wa kawaidakusifia Magufuli kwa kulipwa hela zilizochotwa kutoka kwenye kodi zetu.
 
naunga hoja na toka admin wamshike na kesi yake kurushwa rushwa pale kisutu jamii forum imepwaya sana labda twitter kule kukovizuri
 
Kama jamii forums Yani siku hiz haina kitu, HAKUNA JUKWAA LIMEPOA KAMA JAMII INTELLIGENCE, Na hakuka JUKWAA limechangamka Kama URAFIKI, MAHUSIANO NA MAPENZ

Lakini punde, akakwingilia Jack Chan shashaaa
 
Kuna tatizo kubwa katika taifa letu. Huyu Rais Magufuli anatumia kodi za walipa kodi kuendesha makundi ya propaganda kwenye mitandao ya kijamii.

Pia anatumia mabilioni kununua wapizani njaa. Kutokana na huo ubadhilifu wa mali za uma sasa hofu imemuingia, sasa anacho fanya ni kuharibu taasisi zote zionekana mbaya zaidi kuliko yeye.

Na huu uharibifu umeathiri taasisisi za uma na za watu binafsi kama hii JamiiForums. Kwa mfano JamiiForums zamani ilikuwa na watu wanaoshidana kwa hoja zenye mshiko lakini sasa hivi JamiiForums imejaa watu wa kawaidakusifia Magufuli kwa kulipwa hela zilizochotwa kutoka kwenye kodi zetu.
hebu tupe ushahidi ktk tuhuma hizo!
Yaani rais anadhamini wote wanaomuunga mkono ktk juhudi zake za kulikomboa taifa letu kiuchumi! Yaani hata mimi napoandika hapa nadhaminiwa na rais eeh! Ok, kwa mantiki hiyohiyo, ninyi nyote ambao kuchakuchwa mnampakazia rais wetu pendwa mnafadhiriwa na Mbowe au mawakala wa mabeberu eeh! unajua unapomtuhumu mtu hebu jaribu hata kuihusisha akili yako japo kiduchu tu! Au kama ndio uwezo wako wa kupambanua mambo ndio umefikia kikomo basi huyo rais Magu siyo ligi yako kabisa! Pambana na mtendaji wa mtaa wako…ingawa hata huyo sidhani kama utamuweza!
 
Kuna tatizo kubwa katika taifa letu. Huyu Rais Magufuli anatumia kodi za walipa kodi kuendesha makundi ya propaganda kwenye mitandao ya kijamii.

Pia anatumia mabilioni kununua wapizani njaa. Kutokana na huo ubadhilifu wa mali za uma sasa hofu imemuingia, sasa anacho fanya ni kuharibu taasisi zote zionekana mbaya zaidi kuliko yeye.

Na huu uharibifu umeathiri taasisisi za uma na za watu binafsi kama hii JamiiForums. Kwa mfano JamiiForums zamani ilikuwa na watu wanaoshidana kwa hoja zenye mshiko lakini sasa hivi JamiiForums imejaa watu wa kawaidakusifia Magufuli kwa kulipwa hela zilizochotwa kutoka kwenye kodi zetu.


Kwa maoni yako Hawa nao wanafadhiliwa na Magu!
 
Hakika mkuu,kipindi cha nyuma kuacha username ninayotumia sasa hapa palikuwa pana hoja zenye mapana yake na za kusisimua.
Sasa hivi upuuzi mtupu!!!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 


Kwa maoni yako Hawa nao wanafadhiliwa na Magu!


Hiyo picha ina uhusiano gani na mada iliyopo mezani? Nyie ndio wale mmejazwa humu kuchafua mijadala ili kuficha ukweli unaosemwa kuhusu utawala huu. Tatizo sio kujazwa, bali ni kuleta Utetezi usioendana na mada husika.

Cc: Dam55
 
Tatizo Wapuuz wa ccm wamejaa kila kona badala yakwenda Facebook wao wanakuja hapa kupost pumba zao.
 
Kuna tatizo kubwa katika taifa letu. Huyu Rais Magufuli anatumia kodi za walipa kodi kuendesha makundi ya propaganda kwenye mitandao ya kijamii.

Pia anatumia mabilioni kununua wapizani njaa. Kutokana na huo ubadhilifu wa mali za uma sasa hofu imemuingia, sasa anacho fanya ni kuharibu taasisi zote zionekana mbaya zaidi kuliko yeye.

Na huu uharibifu umeathiri taasisisi za uma na za watu binafsi kama hii JamiiForums. Kwa mfano JamiiForums zamani ilikuwa na watu wanaoshidana kwa hoja zenye mshiko lakini sasa hivi JamiiForums imejaa watu wa kawaidakusifia Magufuli kwa kulipwa hela zilizochotwa kutoka kwenye kodi zetu.
Magufuli ni janga la nchi hii na watu wake kulko Corona na ukimwi
 
Kuna tatizo kubwa katika taifa letu. Huyu Rais Magufuli anatumia kodi za walipa kodi kuendesha makundi ya propaganda kwenye mitandao ya kijamii.

Pia anatumia mabilioni kununua wapizani njaa. Kutokana na huo ubadhilifu wa mali za uma sasa hofu imemuingia, sasa anacho fanya ni kuharibu taasisi zote zionekana mbaya zaidi kuliko yeye.

Na huu uharibifu umeathiri taasisisi za uma na za watu binafsi kama hii JamiiForums. Kwa mfano JamiiForums zamani ilikuwa na watu wanaoshidana kwa hoja zenye mshiko lakini sasa hivi JamiiForums imejaa watu wa kawaidakusifia Magufuli kwa kulipwa hela zilizochotwa kutoka kwenye kodi zetu.
Ushahidi unao wa kununuliwa watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hebu tupe ushahidi ktk tuhuma hizo!
Yaani rais anadhamini wote wanaomuunga mkono ktk juhudi zake za kulikomboa taifa letu kiuchumi! Yaani hata mimi napoandika hapa nadhaminiwa na rais eeh! Ok, kwa mantiki hiyohiyo, ninyi nyote ambao kuchakuchwa mnampakazia rais wetu pendwa mnafadhiriwa na Mbowe au mawakala wa mabeberu eeh! unajua unapomtuhumu mtu hebu jaribu hata kuihusisha akili yako japo kiduchu tu! Au kama ndio uwezo wako wa kupambanua mambo ndio umefikia kikomo basi huyo rais Magu siyo ligi yako kabisa! Pambana na mtendaji wa mtaa wako…ingawa hata huyo sidhani kama utamuweza!
Kufadhiliwa si lazima upewe keshi,Muro kwa mfano hakupewa keshi Ila alipewa madaraka na lazima aendelee kuyalinda kwa kufanya upuuzi,wewe pia unaweza kuwa umefadhiriwa in one way or another ndo maana unaona kushuka kwa uchumi kutoka kukua kwa kasi 7% mpaka 4% under Magufuri regime ni kulikomboa taifa letu kiuchumi
 
hebu tupe ushahidi ktk tuhuma hizo!
Yaani rais anadhamini wote wanaomuunga mkono ktk juhudi zake za kulikomboa taifa letu kiuchumi! Yaani hata mimi napoandika hapa nadhaminiwa na rais eeh! Ok, kwa mantiki hiyohiyo, ninyi nyote ambao kuchakuchwa mnampakazia rais wetu pendwa mnafadhiriwa na Mbowe au mawakala wa mabeberu eeh! unajua unapomtuhumu mtu hebu jaribu hata kuihusisha akili yako japo kiduchu tu! Au kama ndio uwezo wako wa kupambanua mambo ndio umefikia kikomo basi huyo rais Magu siyo ligi yako kabisa! Pambana na mtendaji wa mtaa wako…ingawa hata huyo sidhani kama utamuweza!
Majinga sana haya majamaa. Kazi kuzushia wenzao, wanalipwa, wanalipwa. Inawezekana wao ndio wanalipwa ili ionekane watu hawaipendi Serikali. Sasa maji yamewafika shingoni yanaanza kuropoka. Ipo siku yatasema ukweli na hiyo siku haipo mbali. Ni baada ya Uchaguzi Mkuu wa Oktoba, 2020!
 
Huyo
hebu tupe ushahidi ktk tuhuma hizo!
Yaani rais anadhamini wote wanaomuunga mkono ktk juhudi zake za kulikomboa taifa letu kiuchumi! Yaani hata mimi napoandika hapa nadhaminiwa na rais eeh! Ok, kwa mantiki hiyohiyo, ninyi nyote ambao kuchakuchwa mnampakazia rais wetu pendwa mnafadhiriwa na Mbowe au mawakala wa mabeberu eeh! unajua unapomtuhumu mtu hebu jaribu hata kuihusisha akili yako japo kiduchu tu! Au kama ndio uwezo wako wa kupambanua mambo ndio umefikia kikomo basi huyo rais Magu siyo ligi yako kabisa! Pambana na mtendaji wa mtaa wako…ingawa hata huyo sidhani kama utamuweza!
Huyo rais wako magu ndio ligi ya watendaji wa kata anaiweza maana anawamudu mbona haendi UN AU ULAYA KWA MARAIS WENZAKE !!?
 
Back
Top Bottom