Ukiolewa ndio uache nguo zote kwenu?

mchepuko

JF-Expert Member
Feb 14, 2014
1,162
2,000
sijui ni mila zao au ni kitu gani hiki....

binti amekua mfanyakazi kwa miaka kama mi3..akachumbiwa na akaolewa.

siku ya siku ya kwenda kuolewa katoka na kijibegi tu na mikanga zawada ya kichen party bhaaas!!

nguo zooote na maviatu kaacha kwao eti kisa anaolewa....

yaani kawaachia wadogo zake na nyingine kafungia tu kabatini ukumbusho...kwani unaenda kufa?

ivi mkoje wengine?...yaani nianze tena kununua kuanzia chup.i hadi sidiria na shumizi na magawuni while umeyaacha yanaliwa na mende kwenu?bora ata ungekua unakuja kujinunulia...!utashindia khanga..nyau!!!
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
ndio ndoa hiyo kaka
we ulifikiri kule wanapiga marimba kama takadini
majukumu baba
 

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
3,040
2,000
Inawezekana umewahi kumuukumu.....Vipi kama atavijia badae cse kila mtu na utaratibu wake. Kwani ilikua lazima aondoke navyo siku hyo au wote mkiona??
 

Gemmy

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,204
1,250
Hahahahah hii thread imenichekesha halafu ulivyoongea kwa jazba sasa
 

Gemmy

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,204
1,250
Inawezekana ni makubaliano ya kaka na dada kuwa sizitaki hizi nguo zako nikikuoa unaanza hivyo visuruali vyako acha huko kwenu:)
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,027
1,500
mkeo unashindwa kumwambia live, unakimbilia kumtukania jf.

he he, nyie wanamme wa kileo mna mamboo
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
27,187
2,000
..mkuu, mwanaume kaumbwa mateso tu. Kitu kidogo lakini hakika utakipigia magoti!!
 

benteke

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
1,294
2,000
sijui ni mila zao au ni kitu gani hiki....

binti amekua mfanyakazi kwa miaka kama mi3..akachumbiwa na akaolewa.

siku ya siku ya kwenda kuolewa katoka na kijibegi tu na mikanga zawada ya kichen party bhaaas!!

nguo zooote na maviatu kaacha kwao eti kisa anaolewa....

yaani kawaachia wadogo zake na nyingine kafungia tu kabatini ukumbusho...kwani unaenda kufa?

ivi mkoje wengine?...yaani nianze tena kununua kuanzia chup.i hadi sidiria na shumizi na magawuni while umeyaacha yanaliwa na mende kwenu?bora ata ungekua unakuja kujinunulia...!utashindia khanga..nyau!!!

Mnipe mimi jembe kama humtaki....mimi hata pichu aache kwao.....hajaja kwangu kufanya fasheni shoo..... hapa ni dushe tu 24/7
 

Mnama

JF-Expert Member
Oct 13, 2010
1,910
2,000
mkeo unashindwa kumwambia live, unakimbilia kumtukania jf.

he he, nyie wanamme wa kileo mna mamboo

Ndio kizazi cha .com hicho kila kitu mtandoani kunzia kuchumbia hadi Ndoa na talaka pia lol...
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,795
2,000
hee huyo mke anaenda kupata shida mara hii hata kabla honeymoon haijaisha masemango yameanza?
 

illuh

JF-Expert Member
Mar 17, 2014
1,259
1,195
sijui ni mila zao au ni kitu gani hiki....

binti amekua mfanyakazi kwa miaka kama mi3..akachumbiwa na akaolewa.

siku ya siku ya kwenda kuolewa katoka na kijibegi tu na mikanga zawada ya kichen party bhaaas!!

nguo zooote na maviatu kaacha kwao eti kisa anaolewa....

yaani kawaachia wadogo zake na nyingine kafungia tu kabatini ukumbusho...kwani unaenda kufa?

ivi mkoje wengine?...yaani nianze tena kununua kuanzia chup.i hadi sidiria na shumizi na magawuni while umeyaacha yanaliwa na mende kwenu?bora ata ungekua unakuja kujinunulia...!utashindia khanga..nyau!!!



heheheeee hilo nalo nenoooo...KWELI KBSA ..
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
ivi mkoje wengine?...yaani nianze tena kununua kuanzia chup.i hadi sidiria na shumizi na magawuni while umeyaacha yanaliwa na mende kwenu?bora ata ungekua unakuja kujinunulia...!utashindia khanga..nyau!!!
sasa hivyo unataka ununulie mchepuko?
 

gumboot

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
263
0
Sioni tatizo mtu kuja na nguo chache kwanza wengi wakiolewa wanapata zawadi nguo nyingi bila shaka zinakuwa mpya,sasa ukitaka abebe hata visepele vyake vya zamani si ni kumwaibisha mwenzio,pia inabidi aanze maisha mapya manguo ya zamani ya kazi gani? Unatakiwa kumtunza mke si vinginevo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom