Mkuu ulidhani ungekuta ladha nzuri kumbe hamna lolote ,nitakuvalisha kwelUkishakipata kwann usirudishie kama ulivyokuta?
Shikamoo madam![emoji23] [emoji23] [emoji23]Wewe ukishakula ndizi ganda unahangaikaga nalo?
Mkuu kuna vitu vya hovyo acha kabisa,ningekuwa na uwezo ningebandika asilimia ya utamu Kwa kila mwanamke usoni kwake,ili ukitaka kutongoza unaangalia % za utamu kwanza,wallah kuna wengi sana wasipata wateja hahahahaHahahaha
Moniccca Mungu anakuona ujue![emoji17]Hakuna hata mmoja
Mmmh! Mkuu una mambo magumuMkuu kuna vitu vya hovyo acha kabisa,ningekuwa na uwezo ningebandika asilimia ya utamu Kwa kila mwanamke usoni kwake,ili ukitaka kutongoza unaangalia % za utamu kwanza,wallah kuna wengi sana wasipata wateja hahahaha
Shikamoo madam![emoji23] [emoji23] [emoji23]