Ukimya wa Godbless Lema Bungeni

Ukimya wa Godbless Lema Bungeni

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
11,492
Reaction score
5,050
WanaJF....!
Kiukwel nimekuwa na kiu sana pamoja na shauku kuu ya kumuona Kamanda Lema akipiga mzigo wa hoja hasa baada ya kipindi cha bunge hili ambalo limejaa wanasiasa maweruweru wa MACCM ambao dawa yao ni viongozi wa upinzani wenye ujasiri na uthubutu kama kamanda Lema, Pia imekumbukwe tuna hamu sana ya kumsikia bungeni hasa baada ya kurudihswa ubunge wake na mahakama.

Hivyo naomba kwa mwenye taarifa atueleze ukimya wa kamanda Lema bungeni umetokana na nini au bungeni hayupo kabisa mjini Dodoma na ana majukumu mengine jimboni kwake Arusha.


Shardcole.
 
CHADEMA: JAMANI WANANCHI WANATAKA MAJI SAFI NA SALAMA

CHADEMA: BARABARA HAZIPITIKI ..WANANCHI WANATAKA BARABARA


Kwavile ni upinzani

CCM: WANANCHI HAWANA MATATIZO HAYO


NDO SERIKALI YETU YA SASA
 
wasikilize wengine maana yeye akizungumza tu: b kiroboto anamlima kadi. Hanaga tabia ya kufagilia uoga
 
Lazima akae kimya kesi ya kupinga ubunge wake bado na kuna tetesi jaji mkuu na wenzake kumvua ubunge.
 
WanaJF....!
Kiukwel nimekuwa na kiu sana pamoja na shauku kuu ya kumuona Kamanda
Lema akipiga mzigo wa hoja hasa baada ya kipindi cha bunge hili ambalo
limejaa wanasiasa maweruweru wa MACCM ambao dawa yao ni viongozi wa
upinzani wenye ujasiri na uthubutu kama kamanda Lema, Pia imekumbukwe
tuna hamu sana ya kumsikia bungeni hasa baada ya kurudihswa ubunge wake
na mahakama.

Hivyo naomba kwa mwenye taarifa atueleze ukimya wa kamanda Lema bungeni
umetokana na nini au bungeni hayupo kabisa mjini Dodoma na ana majukumu
mengine jimboni kwake Arusha.


Shardcole.

Bado anaendelea kusoma upepo unavyoenda ndani ya mjengo,ikumbukwe kuwa ndo kwanza wanaanza kujadili ofisi ya Waziri Mkuu.
 
CHADEMA: JAMANI WANANCHI WANATAKA MAJI SAFI NA SALAMA

CHADEMA: BARABARA HAZIPITIKI ..WANANCHI WANATAKA BARABARA


Kwavile ni upinzani

CCM: WANANCHI HAWANA MATATIZO HAYO


NDO SERIKALI YETU YA SASA
Wapiga kura ni kina nani? ...... Anayekusanya kodi ni nani?
 
WanaJF....!
Kiukwel nimekuwa na kiu sana pamoja na shauku kuu ya kumuona Kamanda Lema akipiga mzigo wa hoja hasa baada ya kipindi cha bunge hili ambalo limejaa wanasiasa maweruweru wa MACCM ambao dawa yao ni viongozi wa upinzani wenye ujasiri na uthubutu kama kamanda Lema, Pia imekumbukwe tuna hamu sana ya kumsikia bungeni hasa baada ya kurudihswa ubunge wake na mahakama.

Hivyo naomba kwa mwenye taarifa atueleze ukimya wa kamanda Lema bungeni umetokana na nini au bungeni hayupo kabisa mjini Dodoma na ana majukumu mengine jimboni kwake Arusha.


Shardcole.

Baada ya kufiwa na wafadhili wake, bado anaomboleza.
 
.....ni suala la muda tu. Kama yupo bungeni akiwa na hoja atajitokeza!
 
Anajipanga, hakurupuki kama Lusinde na Chemba na yule mdini Nkamia
 
WanaJF....!
Kiukwel nimekuwa na kiu sana pamoja na shauku kuu ya kumuona Kamanda Lema akipiga mzigo wa hoja hasa baada ya kipindi cha bunge hili ambalo limejaa wanasiasa maweruweru wa MACCM ambao dawa yao ni viongozi wa upinzani wenye ujasiri na uthubutu kama kamanda Lema, Pia imekumbukwe tuna hamu sana ya kumsikia bungeni hasa baada ya kurudihswa ubunge wake na mahakama.

Hivyo naomba kwa mwenye taarifa atueleze ukimya wa kamanda Lema bungeni umetokana na nini au bungeni hayupo kabisa mjini Dodoma na ana majukumu mengine jimboni kwake Arusha.


Shardcole.
alichokihitaji ameshakipata! Kama hana sababu za msingi ni usaliti kwa wana Arusha na watanzania wapenda mabadiliko kiujumla! Tabia hii si mfano mwema kwa wanasiasa wa upinzani!
 
Kile kitu anachotumiaga dodoma kimekuwa adimu hivyo anakosa mzuka wa kuongea kwani anashindwa kujiamini
 
WanaJF....!
Kiukwel nimekuwa na kiu sana pamoja na shauku kuu ya kumuona Kamanda Lema akipiga mzigo wa hoja hasa baada ya kipindi cha bunge hili ambalo limejaa wanasiasa maweruweru wa MACCM ambao dawa yao ni viongozi wa upinzani wenye ujasiri na uthubutu kama kamanda Lema, Pia imekumbukwe tuna hamu sana ya kumsikia bungeni hasa baada ya kurudihswa ubunge wake na mahakama.

Hivyo naomba kwa mwenye taarifa atueleze ukimya wa kamanda Lema bungeni umetokana na nini au bungeni hayupo kabisa mjini Dodoma na ana majukumu mengine jimboni kwake Arusha.


Shardcole.

nadhani sera ya u-punga ipitishwe tu, maana mapunga bila mibwabwajo hawsikii raha

kamanda anafanya kazi, si lazima apige mbinja ndio ujue yupo kazini
 
Magamba bwana,ukisema sana wanasema bangi,ukitulia shida..note from me LEMA ATASABABISHA MTAFUTANO MUDA SI MREFU MPAKA MAGOGONI PATACHIMBIKA' stay tune utasikia haina 3 month.
 
Mambo yote yaliyoikalia vbaya Mwigulu na ccm Loliondo mratibu ni Kamanda Lema,mlitaka apige kelele?
 
Back
Top Bottom