labda ana record video ya ngono nyingine akila kondoo wake 🐒Huyu mzee ukimya wake una mashaka sana Je ndo wale waliopewa masharti dhidi ya uhuru wake mbona yupo kimya?
Kimya ni namna ya kujilinda pia, especially kwa hali ilivyo kwa sasa.Huyu mzee ukimya wake una mashaka sana Je ndo wale waliopewa masharti dhidi ya uhuru wake mbona yupo kimya?
Unataka aongee ili usikie nini labda mwacheni na yeye anafamilia inamtegemea..Huyu mzee ukimya wake una mashaka sana Je ndo wale waliopewa masharti dhidi ya uhuru wake mbona yupo kimya?
Kweli wewe ni covid 19Unataka aongee ili usikie nini labda mwacheni na yeye anafamilia inamtegemea..
Anaogopa kupimwa mkojoHuyu mzee ukimya wake una mashaka sana Je ndo wale waliopewa masharti dhidi ya uhuru wake mbona yupo kimya?