UKIMWI upo the story.. onyo la ndotoni

UKIMWI upo the story.. onyo la ndotoni

Ukimwi upo ?

  • Hapana

    Votes: 0 0.0%
  • Siamini

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    13
Naishi naye kama msahidizi na sio jirani
Haraka sana nenda kapime afya yake ili uwe na uhakika, kwasababu swala la kumla hilo halina mjadala, utakula tu, sasa ili kuondoa presha ni bora ujue chakula kiko samala. Nakuhakikishia haiwezekani kukaa nyumba moja na msichana ambae si ndugu yako kisha usiku mnafunga milango mwaenda lala kila mmoja na chumba chake, asilani nakwambia labda nyote muwe si wazima.
 
Wengi wana ukimwi nawafahamu miaka nenda rudi bado wanaishi vizuri tuu. Wala usiogope jambo kubwa ni kuikubali hali kwamba yes unao na sio mwisho wa maisha. Tii masharti ya dawa, mazoezi na chakula bora. Hakikisha una utulivu wa akili na furaha moyoni...
Watu wengi kinachowaua sio ukimwi bali ni tension inayosababishwa na kupanic na ile nadharia kwamba ukiupata ndo kwa heri "Depression". Mm nakataa wale wenye elimu nzuri wameweza ishi karibia miaka 30 sasa. Tena siku hizi dawa zinazidi kugunduliwa na ni bure so sioni shida... Yes ni lazima uikubali hali kwanza ndipo usonge mbele.

Kuwa kama mzee wa mamvi anakwambia kuna maisha baada ya uchaguzi na yes mzee upo vizuri sasa ww kwann usijifunze kwa wenzio waliopitia nyakati ngumu? Lazima muwe hard kabla ya kuvuka changamoto yoyote maishani maana katika safari ya maisha kuna kupanda na kushuka...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom