Avatar
JF-Expert Member
- Mar 7, 2012
- 11,128
- 11,938
...........ilikuwa ni asubuhi ngumu iliyoongozwa na stress zisizo elezeka, za kuogopesha sana sikuwahi hata siku moja kuamka hivyo, lakini zilikuja kukatwa kwa furaha zisizo na kifani zikiongozwa na maneno ya kimoyo moyo ya kumshukuru Mungu, huku nikitupa mikono mfano wa mcheza mpira aliefunga goli baada ya fahamu na kugundua ilikuwa ni nyozi za asubuhi.
Usiku huo ulikuwa mzuri baada ya shibe nzuri isiyo ya kifani, nilipata wasaa wa kupumzika sebleni baada ya mizunguko ya jua kali mchana.
Binti ambaye ninaishi naye sikuwahi kuwa na mazoea naye ya Karibu, japo kama kawaida yetu wanaume uwa tunakuwaga na jicho la tatu ya ya jinsia yoyote ya kike.
Basi bwana huyu binti akanianza chokochoko na uchokozi, sijui wapi alipata huo ujasiri lkn alisikika akisema “Avatar wewe kumbe ni mzembe huna effect yoyote bwana”.
Kwa mwanaume yoyote hii ni dhiaka kubwa sana ambayo mwanamke anaweza kukupa.
Basi sikujinyima nikajisemea kimoyoni moyoni, kwakuwa nilishakuwa nakumezea mate lkn sikutaka kuchovyesha dushe langu kwenye supu yako, basi hii ndio fursa.
Kidume nikasepa kwanza room kuvuta muda, ulivyo wadia nikajisogeza room ya binti. Nikabisha hodi huku dushe likiwa limeamka kweli kweli. Akafungua mlango, nikamwambia nimekuja sasa kukuonesha kuwa na mimi zimo, mimi sio mzembe.
Nikamrukia, alileta ubishi wa hapa na pale, nikambwaga kitandani.. kama kawaida ya wadada wengi alijitahidi kubana mapaja nisimsokomezee dushe huko pangoni kwake. Kidume ni kidume tu. Nikafanikiwa kuichanua miguu na mapaja kwa pamoja bila kusahau papuchi.
Kutokana na dushe kuwa limenyooka kwa kusimama dede kama miba ya mikonge, wala sikuwa na tabu la kuliongoza pangoni, likajiingilia lenyewe, huku binti akiitikia ule muingilio matata wa dushe lililoshiba lenye kichwa kipana kwa kukunja uso wake uku mdomo akiuachia wazi kwa kusikilizia.
Kwa kuwa nia yangu ni kumwonyesha kwamba kazi naiweza, nilipiga pump kama nne tu sikumwaga wazungu wangu kwa dharau nikachomoa na kupandisha bukteri yangu na kusepa nikimwacha humo humo.
Ilipofika asubuhi Sikumbuki kilichotokea ni nini! Lkn nikawa na hisia kwamba huyu bint ni muathirika yaani damu yake tayari inawadudu. Niliogopa sana nikaanza purukushani za kutafuta dawa (PEP), ile nataka nitoke niende pharmacy nikakutana nae nje akanipa za kwake “chukua hizi hapa situmii tena nilikuwa natumia nikiwa nyumbani.
Sijawahi kuziona PEP lakini kwa descriction ya ile pact, ilikuwa vidonge vyenye rangi mbili kama amoxicillin hivi huku ikiwa imeandikwa 1x2. Nikapaniki nikijua tayari kweli nimeukwaa hapa, muda ukazidi kuyoyoma, masaa mawili kabla ya kutimia 24hrs after exposure.
Nikatoa kapill kamoja kukatupia mdomoni. Nikimeza kinakwama shingoni hakapiti kila nikijaribu hakapiti mara kanadondoka chini.
Huku muda unazidi kwenda. Ndoto ikaisha bila kufanikisha kunywa hiyo dawa.
Kuanzia hapo nitakuwa sitakubali kuingia kwenye michezo hatarishi michezo zembe zembe, na apa kutokuwa na imani tena na mtu itakapobidi kondomu ihusishwe ama kubaki na mmoja tuu.
I will take this as warning ⚠️
Muwe waangalifu. Hasa na hawa wadada wamjini au wakaka wanaojilengesha kilaini laini.
UKIMWI UPO, NA UTAKUMALIZA KWELI!
Have a blessed day.
Peace ✌
Usiku huo ulikuwa mzuri baada ya shibe nzuri isiyo ya kifani, nilipata wasaa wa kupumzika sebleni baada ya mizunguko ya jua kali mchana.
Binti ambaye ninaishi naye sikuwahi kuwa na mazoea naye ya Karibu, japo kama kawaida yetu wanaume uwa tunakuwaga na jicho la tatu ya ya jinsia yoyote ya kike.
Basi bwana huyu binti akanianza chokochoko na uchokozi, sijui wapi alipata huo ujasiri lkn alisikika akisema “Avatar wewe kumbe ni mzembe huna effect yoyote bwana”.
Kwa mwanaume yoyote hii ni dhiaka kubwa sana ambayo mwanamke anaweza kukupa.
Basi sikujinyima nikajisemea kimoyoni moyoni, kwakuwa nilishakuwa nakumezea mate lkn sikutaka kuchovyesha dushe langu kwenye supu yako, basi hii ndio fursa.
Kidume nikasepa kwanza room kuvuta muda, ulivyo wadia nikajisogeza room ya binti. Nikabisha hodi huku dushe likiwa limeamka kweli kweli. Akafungua mlango, nikamwambia nimekuja sasa kukuonesha kuwa na mimi zimo, mimi sio mzembe.
Nikamrukia, alileta ubishi wa hapa na pale, nikambwaga kitandani.. kama kawaida ya wadada wengi alijitahidi kubana mapaja nisimsokomezee dushe huko pangoni kwake. Kidume ni kidume tu. Nikafanikiwa kuichanua miguu na mapaja kwa pamoja bila kusahau papuchi.
Kutokana na dushe kuwa limenyooka kwa kusimama dede kama miba ya mikonge, wala sikuwa na tabu la kuliongoza pangoni, likajiingilia lenyewe, huku binti akiitikia ule muingilio matata wa dushe lililoshiba lenye kichwa kipana kwa kukunja uso wake uku mdomo akiuachia wazi kwa kusikilizia.
Kwa kuwa nia yangu ni kumwonyesha kwamba kazi naiweza, nilipiga pump kama nne tu sikumwaga wazungu wangu kwa dharau nikachomoa na kupandisha bukteri yangu na kusepa nikimwacha humo humo.
Ilipofika asubuhi Sikumbuki kilichotokea ni nini! Lkn nikawa na hisia kwamba huyu bint ni muathirika yaani damu yake tayari inawadudu. Niliogopa sana nikaanza purukushani za kutafuta dawa (PEP), ile nataka nitoke niende pharmacy nikakutana nae nje akanipa za kwake “chukua hizi hapa situmii tena nilikuwa natumia nikiwa nyumbani.
Sijawahi kuziona PEP lakini kwa descriction ya ile pact, ilikuwa vidonge vyenye rangi mbili kama amoxicillin hivi huku ikiwa imeandikwa 1x2. Nikapaniki nikijua tayari kweli nimeukwaa hapa, muda ukazidi kuyoyoma, masaa mawili kabla ya kutimia 24hrs after exposure.
Nikatoa kapill kamoja kukatupia mdomoni. Nikimeza kinakwama shingoni hakapiti kila nikijaribu hakapiti mara kanadondoka chini.
Huku muda unazidi kwenda. Ndoto ikaisha bila kufanikisha kunywa hiyo dawa.
Kuanzia hapo nitakuwa sitakubali kuingia kwenye michezo hatarishi michezo zembe zembe, na apa kutokuwa na imani tena na mtu itakapobidi kondomu ihusishwe ama kubaki na mmoja tuu.
I will take this as warning ⚠️
Muwe waangalifu. Hasa na hawa wadada wamjini au wakaka wanaojilengesha kilaini laini.
UKIMWI UPO, NA UTAKUMALIZA KWELI!
Have a blessed day.
Peace ✌