[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]nitamwambia achape kazi sana.. uchumi wa kati unamtegem sana hasa katika kiwanda chake cha kuchakata viazi na kuwa chipsi... hii itawapa nafasi ya kiupaumbele hata wale domo zege nazan wamenielewa chapa kazi kijana
Ongea tu ule Ukweli Hivi ukikutana na Zero IQ leo hii utamuambia nini?
Cc Zero IQ
Nitamwambia siku nyingine aandike yaliyowahi kumshinda, SI KUJISIFIA TUOngea tu ule Ukweli Hivi ukikutana na Zero IQ leo hii utamuambia nini?
Cc Zero IQ
Shemela, usikute siyo mzinzi, ILA MAJISIFU TU.... maana bado dunia in wanaume wanaotazama KUWA NA IDADI KUBWA YA WANAWAKE NDI ULIJALIUache uzinzi
Vyovyote shemela, si anataka tumshauri kulingana na nyuzi zakeShemela, usikute siyo mzinzi, ILA MAJISIFU TU.... maana bado dunia in wanaume wanaotazama KUWA NA IDADI KUBWA YA WANAWAKE NDI ULIJALI