Ukikutana na JAMBAZI Uwe na NIDHAMU

Ukikutana na JAMBAZI Uwe na NIDHAMU

hao majambaz kama watasoma hapa, bas mbona shavu litaongezeka maana watajua wabongo wengi ni waoga na wana haki ya kuonewa pia hawafikirii kununua bastola zao za kujihami.

majambaz eeh!! someni hapa mpate kuwafaham wabongo.
 
ni kweli ndugu kwanza majambaz wa cku hz hawana mpango wa kuua wanajua kua wewe ni mteja wao unakusanya cku wanakujaja kuchukua wakikuua wewe cku wakija tena watachkua pesa kwa nani hakika riziki ya m2 ipo mikononi mwa m2
 
Kunahiyo ishu imetokea mwaka huu mwezi watano nahisi kunamama aliletewa pesa zimetoka kwa mwanae ili amuhifadhie wakati zinaletwa alikuwa kakaa na mfanyakazi mpaka anazipokea akaenda kuziweka kwenye kabati yule mfanyakazi wa kike anamuangalia tu .jioni akaondoka kwenda kwao huyo msichana. Kufika saa moja jioni mara majambazi hao wakambuluza yule mama wakataka kumpiga risasi bahati nzuri alikwepa ikaenda kwenye ukuta .kisha wakaenda mojakwamoja mpaka kwenye hicho chumba mpaka kwenye kabati wakachukua mfuko na kukimbia .mtoto wake akaja wakapiga polic sasa katika kuangalia kwenye kabati kumbe wamechukua mfuko wa soksi badala wa pesa .na mama wa watu wamemuumiza kavimba kwakumbuluza
 
hao majambaz kama watasoma hapa, bas mbona shavu litaongezeka maana watajua wabongo wengi ni waoga na wana haki ya kuonewa pia hawafikirii kununua bastola zao za kujihami.

majambaz eeh!! someni hapa mpate kuwafaham wabongo.

Yaani nikisoma habari ya mtu kuamini akimilika bastola basi yu salama sana huwa naogopa kabisa!!!!!
 
Naona mleta mada unajipigia kampeni ili ukikutana na raia kaz yako iwe simplified.
joke#
 
Kunahiyo ishu imetokea mwaka huu mwezi watano nahisi kunamama aliletewa pesa zimetoka kwa mwanae ili amuhifadhie wakati zinaletwa alikuwa kakaa na mfanyakazi mpaka anazipokea akaenda kuziweka kwenye kabati yule mfanyakazi wa kike anamuangalia tu .jioni akaondoka kwenda kwao huyo msichana. Kufika saa moja jioni mara majambazi hao wakambuluza yule mama wakataka kumpiga risasi bahati nzuri alikwepa ikaenda kwenye ukuta .kisha wakaenda mojakwamoja mpaka kwenye hicho chumba mpaka kwenye kabati wakachukua mfuko na kukimbia .mtoto wake akaja wakapiga polic sasa katika kuangalia kwenye kabati kumbe wamechukua mfuko wa soksi badala wa pesa .na mama wa watu wamemuumiza kavimba kwakumbuluza

Alikwepa risasi au ulikusudia jiwe mkuu?????!!!
 
Duu huu uzi niliusoma jana nikaona umekaa kiupendeleo kwa majambawazi, ila kama kuna uwezekano wa kulinda uhai linda tu maana hivi vingine vinatoweka na kupatikana pia! Kuna tetesi kuwa jana huko Geita majambazi walivamia wakala wa M-Pesa wakamuua kwa risasi na kupora na wakaenda kwa duka la vinywaji vyaa jumla mhusika akawa mpole akawapa zao walizofuata akasalimika, good news vijana wa bodaboda wakajitosa na kuwakimbiza na kufanikiwa kuwaua 2, ila hawa watu hawafai kabisa ktk jamii maana wanarudisha nyuma maendeleo!
 
Duu huu uzi niliusoma jana nikaona umekaa kiupendeleo kwa majambawazi, ila kama kuna uwezekano wa kulinda uhai linda tu maana hivi vingine vinatoweka na kupatikana pia! Kuna tetesi kuwa jana huko Geita majambazi walivamia wakala wa M-Pesa wakamuua kwa risasi na kupora na wakaenda kwa duka la vinywaji vyaa jumla mhusika akawa mpole akawapa zao walizofuata akasalimika, good news vijana wa bodaboda wakajitosa na kuwakimbiza na kufanikiwa kuwaua 2, ila hawa watu hawafai kabisa ktk jamii maana wanarudisha nyuma maendeleo!

kati ya mistari ujumbe ni mtu akikushikia silaha ya moto hata kama ni mkeo kuwa mpole!!!!!
 
Tulianza kwa kuamini kuwa wezi wa mchana (wanasiasa) hatuna jinsi ya kubisha nao na tukawaachia mpaka sasa wamefilisi nchi huku sisi tukiamini kama wewe, na kwa wale wenye uzoefu wa safari za mabasi mnajua kuwa ukifika maeneo kama Kahama kuelekea Kagera au Kigoma saa 12 jioni askari wanakuzuia kuendelea na safari kwa kusema kuwa "kuna majambazi huko". Sasa unatwambia hata mtaani mtu akija akagonga mlango wako tumfungulie na achukue atakacho!

Kwani majambazi na wasio majambazi wepi ni wengi, na je, tukiunganisha mawazo na nguvu ni nini kitatokea?

Lakini hudhani kuwa mpendwa wetu Sister (R.I.P) amekutwa na mauti kwa sababu ya kusimamia anachokiamini!?

Yakumbuke maneno ya mwimbaji mmoja kuwa "wake up stand up, stand up for your right" na usisahau kuwa katika kusimamia haki zako unaweza kupoteza hata maisha but is for a reason na sio kuwaacha hawa majambazi wakatamba kama wanavyotaka huku tukitumia trillions kadhaa kugharamia majeshi yetu ya ulinzi na usalama ambayo tayari kuna tetesi kuwa (baadhi) ndio wanasisis na wanasimamia huu ujambazi.
 
Duu huu uzi niliusoma jana nikaona umekaa kiupendeleo kwa majambawazi, ila kama kuna uwezekano wa kulinda uhai linda tu maana hivi vingine vinatoweka na kupatikana pia! Kuna tetesi kuwa jana huko Geita majambazi walivamia wakala wa M-Pesa wakamuua kwa risasi na kupora na wakaenda kwa duka la vinywaji vyaa jumla mhusika akawa mpole akawapa zao walizofuata akasalimika, good news vijana wa bodaboda wakajitosa na kuwakimbiza na kufanikiwa kuwaua 2, ila hawa watu hawafai kabisa ktk jamii maana wanarudisha nyuma maendeleo!
Huu ndio unaitwa 'ukondoo' wa Watanzania, majambazi walikuwako, wako na wataendelea kuwako duniani kote lakini kitendo cha kukubali wafanye 'operations' zao bila kuingiliwa ni kuukataa ubinadamu wetu. Sasa kama polisi na wengine waliogopa hao bodaboda walipata wapi ujasiri huo!? Ni suala la kuamua tu. Mbona kipindi fulani walikuwa wamekomeshwa hapa hapa kwetu lakini sasa hivi wanaonekana wazi kujitawala!? R.I.P Mtawa.

 
Hao wanaobishabisha humu hawazijui silaha za moto na nini maana ya kuelekezewa silaha ya moto ,na ikiwatokea si tu watakuwa wapole bali haja ndogo na kubwa zitawaponyoka tu!ujeuri wa mtandaoni tu huo!
 
Ni kweli usemayo ni kutoa tu ushirikiano kwao majambazi roho ipone
 
we mchunguz ninamashaka na kaul yako. ulijuaje aliporwa ml 2??? police joooon! huyu hukuuu anajiita mchunguziiiii! mshikeni kamateeeniii il mupate vielelezo. Anasema pesa iliyoibiwa ni mil 2. Halafu anahadaa watu wakiona majambaz wawape hela zote. Kova jamaa huyu hapa jf.
 
Mimi hata atake nini poa tu, kama ana bunduki hata nguo zote namuachia. Waache tu wenye jeuri ya uzima waendelee kubisha
 
Back
Top Bottom