Ukiiona picha hii; Unalipi la kusema/kuelezea?

Ukiiona picha hii; Unalipi la kusema/kuelezea?

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Posts
791
Reaction score
744
Hellow!
IMG_20181210_101751.jpg

Ukiwa na mke wako au demu tuu outing, jifunze kuangalia anapoangalia mwanamke japo kwa kuibia, ukishindwa vaa ata tinted glass askushtukie kirahic kama vip

We mchek Adam kakomaa kuangalia tunda
 
Picha imechorwa na mtu asiye mweusi.

Shetani ana mkia mrefu kutoka ubungo mataa mpaka blue pearl

Mwanamke anaweza kudanganywa kirahisi na kitu chochote hata kikiwa ni mnyama.

Mwanaume anaweza kufa kwa kumuamini mwanamke sababu tu ni mke wake.

Shetani anawatumia kwa malengo mabaya wanawake na kuwaogopa zaidi wanaume.
 
hapo nilichokiona ni kwamba watu wa kale hawana viatu kama makhirikhiri
 
bora hata walivyokula tunda na kujua mema na mabaya kuliko kama tunge kuwa tunatenbea uchi ingekuwaje hivi pale posta au kariakoo kuchekana korodani😀😀😀😀
 
bora hata walivyokula tunda na kujua mema na mabaya kuliko kama tunge kuwa tunatenbea uchi ingekuwaje hivi pale posta au kariakoo kuchekana korodani😀😀😀😀
Si ungekua huelewi hata korodani ni nini mkuu?
 
bora hata walivyokula tunda na kujua mema na mabaya kuliko kama tunge kuwa tunatenbea uchi ingekuwaje hivi pale posta au kariakoo kuchekana korodani😀😀😀😀
Tusingechekana kwa sababu hakuna ambaye angeona mwenzake ni Wa ajabu.
 
Back
Top Bottom