Not always works like what you say. Itategemea na aliyenae yuko vipi. Kuna wengine wataondoka na kuusahau wewe mazima na wasigeuke nyuma.Ukigundua mwanamke aliwai kukupenda iwe sana or kawaida
Na at a point mkaachana kwa sababu mbalimbali either
1. Aliona anakupenda ndio ila huna future
2. Alikuacha tuu kwa ego na tama zake
3. She made u suffer
Get mad but dont do her bad fanya haya nakuahidi utakua umemuumiza vibaya mno
1. Be humble usimtukane usimlipizie..make her feel guilty kua yeye ndo chanzo cha kuachnaa kwenu
2. Endelea kuwasiliana nae ila kwa yeye akianzisha mawasiliano usinune wala kumjibu vibaya but hakikisha unakataa chochote anachokuvuta kwake mrudiane. Hata akija na chupi kwako kataa kusex nae, hatoamini
3.Kua positive na chochote atakachohitaj ila usimpe.anaweza omba msada mpe promise tuu ila usitimize
4. Akikumiss mwambie nawee umemmiss ila huwezi kua nae sababu una furaha kwingine
5. Na mengne mengi siwezi outline hapa
Nmefanya haya kwa wanawake wa3 wa maisha yangu ambao tho tulipendana ila tuliachana due to circumstances
Huwez amini wengine wameolewa ila hadi leo they blame me for being so fucking tormenting. Niko kwenye position hadi ya ku decide nifanye nini juu yao na wanakubali.
They adore me like crazy I can even **** them but bado lengo liko pale pale hurting them so bad huyo mke wa mtu sometime anaasafiri kikazi anakuja lala kwangu week siku 3 nilivyo mshenzi namlaza chumba cha wageni.
Do this my brother mwanamke hapigwi wala hatukanwo wala hateswi physicaly
KweliNot always works like what you say. Itategemea na aliyenae yuko vipi. Kuna wengine wataondoka na kuusahau wewe mazima na wasigeuke nyuma.
Ufanye yoote hayo sababu ya kumuumiza mtu na kukumbukwa kwa ajili gani? wakati hutaki hata papuchi! Mwisho wa siku ndio unapewa kazi ya kusimamia ujenzi while paid nothingHapo ukifanikiwa mjomba hawez kukusahau kamwe.mi huyo mke wa mtu kwa jins anavyoniamin huwez amin anajenga nyumba yake ya kupangisha hata mumuwe hajui..mim ndo namsimamia yeye yuko mkoa ila anajenga kisir sir dar.na hela za mafund ananitumia mm
Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo mengine nayaweza ili hapa
"Hata akija na chupi kwako kataa kusex nae"
Hapo tu ndipo ulipokosea hilo jambo kusema kweli siliwezi na itakuwa haina maana ya mimi kumuumiza bila kumfariji kwa kumpatia mkate wa bwana...[emoji28]
Naimani kwa hilo wanaume wengi hatuliwezi[emoji41]
ONE MAN FOOD IS ANOTHER MAN POISONWee ndio una akili.... Papuchi ikijileta unagegeda tuu. Uzuri ile kitu haina makombo
Spot on mate.ONE MAN FOOD IS ANOTHER MAN POISON
Ukiona mtu anafanya kitu cha ziada ujue hayo unayohangaikia wew kama gar nyumba na pesa ameshapita huko mjombamuda uliowekeza kuandaa hizi mbinu kwa nin usiutumie kwenye mambo yenye tija kwa taifa?
Anaonekana ni kama wale wakaka wanaoongea huku wanalambalamba lips.. asee mkaka akijijua ana vimashauzi vya kishenzi anipitie mbali na asahau kama ntamshobokea!!!Jifunze kuandika vizuri kama mwanaume.
😅😄😃😀😁😂Anaonekana ni kama wale wakaka wanaoongea huku wanalambalamba lips.. asee mkaka akijijua ana vimashauzi vya kishenzi anipitie mbali na asahau kama ntamshobokea!!!
Miujiza gani mkuu?😁😅😄😃😀😁😂
Mwaka Huu Usiishe Bila Kutenda Miujiza!!
Visa Na Mikasa Ya Mapenzi Halafu Baadaye Wote TunazeekaMiujiza gani mkuu?😁
Halafu mimi sjasoma kiswahili na hesabu za mafumbo zilinishinda na shule nikakimbia kwa hiyo sidhani kama nakuelewa😂😂😂Visa Na Mikasa Ya Mapenzi Halafu Baadaye Wote Tunazeeka
Tunabaki Kuangalia Watoto/Wajukuu Zetu Nao
Uvumilivu Kwenye Mahusiano Ni Muhimu Sana
Ingawa Changamoto Nadhani Ni Ndogo Ndogo
😎😋
We still f* u tho.Anaonekana ni kama wale wakaka wanaoongea huku wanalambalamba lips.. asee mkaka akijijua ana vimashauzi vya kishenzi anipitie mbali na asahau kama ntamshobokea!!!
We're all fckd up sweetheart 😊
No way bro..wengne we reach satisfaction kwa kuwaumiza waliotuumiza..nothing goes without saying.
Sent using Jamii Forums mobile app
Daaaaaaaaah!!!Kweli aisee mi aliniumizaga mtu yaan nilimchezea game takatifu.tukagawana maumivu
Ndo hvo..inabid ufosi tuu maana wanawake wenyew usipowatomb.a inakua tabu mtaani ila kiukwel nahis nahitaj a break from fuc.kin..nmefu.ck sanaa ..sanaa..yan nakumbukaga nikiwa shule uboyzini nilikua nawaza hiv ningekuja pataga papuch had nizikimbie kwel.manaa enz hzo tulikua tunapiga masta snaa papuch zilikua ni dhahab.ila sasa had mtu unazikimbia.wengne wanajitongozesha
Sent using Jamii Forums mobile app