Ukifanya haya mumeo hakuachi ng'o

Ukifanya haya mumeo hakuachi ng'o

Habari wadada zangu napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3
1 muheshimu na umjali mfn kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahid saana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake

2 muweke wazi unachopenda akufayie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani

3 mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata ww muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamin kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi


Tanga Raha

By Abuuabdillah

Mh [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] we abuu wewe
 
Kwa hii. Hauna haja ya kuchepuka kabisa. Mwanamke ukiwa na hizi quality lazima nirudi nyumban mapema [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Unayosema ni kweli! Ila ndugu yangu ni Mungu tu ndo mwenye uwezo wa kumfanya mumeo asikukimbie. Ndo mana tunashauriwa kumtanguliza Mungu kwenye ndoa. Wanaume hawakosagi sababu! Anaeza kwenda kwa mwanamke mwingine kwa sababu huyo mwanamke hampokei akitoka kazini, mwnamke anaejibebisha na kutaka kula mahotelini kila siku.
Hawa viumbe hawana formular ya kuwalea kama watoto vile. Unamlea unavyojua na kumuomba tu Mungu njia unayotumia ni sahihi!
 
Lini wanaume mmeanza kutoa elimu ya kitchen party au ndio mambo ya haki sawa.

Anivue viatu kwani mimi siwezi kujivua! Huo ni utumwa na binafsi sipendezwi nao pamoja na kufuliwa, kupikiwa na mambo mengine kibao. Naamini katika kujifanyia ninayoweza kufanya na kusaidiana. Sio kila mwanaume ana mtazamo wako
Umwinyi MTU hadi viatu uvuliwe
 
Japani wanatengeneza sanamu ya kike kwaajili ya hayo mambo...
kama vipi pace order yako na wape description unatotaka b4 hawajamuwekea software..
wengine wanapenda kupigwa makofi katikati ya mechi... (We differ in test & Preference)

Ukioa mwanamke wa ainaiyo umuwekee na insurance ili siku ukifa awecompasated.
Maana atakua anatoka utumwani na ajui aanzie wap kweny haya maishaa...
 
utafanya haya na mengi mengineyo ila hawa wanaume wa zama hizi aamue mwenyewe tu kutulia
 
Habari wadada zangu,

Napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3;

1. Muheshimu na umjali mfano kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahidi sana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake.

2 Muweke wazi unachopenda akufanyie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani.

3. Mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata wewe muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamini kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi.


Tanga Raha

By Abuuabdillah
Mume hatuliziki, hakuna la maana hata moja
 
Back
Top Bottom