Ukifanya haya mumeo hakuachi ng'o

Ukifanya haya mumeo hakuachi ng'o

Dr leader

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Posts
1,080
Reaction score
1,451
Habari wadada zangu,

Napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3;

1. Muheshimu na umjali mfano kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahidi sana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake.

2 Muweke wazi unachopenda akufanyie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani.

3. Mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata wewe muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamini kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi.


Tanga Raha

By Abuuabdillah
 
Habari wadada zangu napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3
1 muheshimu na umjali mfn kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahid saana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake

2 muweke wazi unachopenda akufayie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani

3 mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata ww muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamin kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi


Tanga Raha

By Abuuabdillah
napita tu nimewaacha njiani wanakuja
 
wengine sio mambo yao kufanyiwa hayo. washazoea kupiga cha fasta na kuachia vumbi. mahaba kwao ni mwiko.
 
Habari wadada zangu napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3
1 muheshimu na umjali mfn kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahid saana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake

2 muweke wazi unachopenda akufayie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani

3 mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata ww muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamin kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi


Tanga Raha

By Abuuabdillah

Wanawake wa siku hizi wa mwendo Kasi ni vigumu kufanya japo moja Ya ulioyataja
 
Habari wadada zangu napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3
1 muheshimu na umjali mfn kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahid saana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake

2 muweke wazi unachopenda akufayie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani

3 mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata ww muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamin kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi


Tanga Raha

By Abuuabdillah
Lini wanaume mmeanza kutoa elimu ya kitchen party au ndio mambo ya haki sawa.

Anivue viatu kwani mimi siwezi kujivua! Huo ni utumwa na binafsi sipendezwi nao pamoja na kufuliwa, kupikiwa na mambo mengine kibao. Naamini katika kujifanyia ninayoweza kufanya na kusaidiana. Sio kila mwanaume ana mtazamo wako
 
Lini wanaume mmeanza kutoa elimu ya kitchen party au ndio mambo ya haki sawa.

Anivue viatu kwani mimi siwezi kujivua! Huo ni utumwa na binafsi sipendezwi nao pamoja na kufuliwa, kupikiwa na mambo mengine kibao. Naamini katika kujifanyia ninayoweza kufanya na kusaidiana. Sio kila mwanaume ana mtazamo wako
Kweli mkuu haya mambo sijui kuvulia viatu, kupokewa sijui mizigo, sijui kulishwa.....aaargh mambo ya ajabu ajabu sana haya mimi naona. Napenda mwanamke anafanya kazi, yupo strong kimtazamo, anaenda na wakati pia anayependa kuji-update afahamu mambo mengi. Nimeshtuka kuna wanaume wanalishwa na wachumba zao? Noma sana.......ukisoma mambo ya hapa JF utagundua mambo ya ajabu sana kuhusu vile watu wanaishi.....aaaaargh [emoji20]
 
Kweli mkuu haya mambo sijui kuvulia viatu, kupokewa sijui mizigo, sijui kulishwa.....aaargh mambo ya ajabu ajabu sana haya mimi naona. Napenda mwanamke anafanya kazi, yupo strong kimtazamo, anaenda na wakati pia anayependa kuji-update afahamu mambo mengi. Nimeshtuka kuna wanaume wanalishwa na wachumba zao? Noma sana.......ukisoma mambo ya hapa JF utagundua mambo ya ajabu sana kuhusu vile watu wanaishi.....aaaaargh [emoji20]
Wote hawajielewi Huo ni utumwa sio mapenzi.
 
Habari wadada zangu napenda niwape somo kidogo mpe mumeo au mpenzi wako mambo haya 3
1 muheshimu na umjali mfn kumpokea akirudi job kumvua viatu kumlisha jitahid saana mara nyingi ule chakula na mumeo hasa usiku mpikie atakacho msizoee kula kwa mama ntilie au chips pia jali marafiki zake na ndugu zake

2 muweke wazi unachopenda akufayie na pia uwe unamuweka smat hata kumpangia nguo za kuvaa kumuogesha kumpunguza ndevu na kumnyoa nywele sehemu za siri na kwapani

3 mume hurogwa na kitanda japo kila shimo na utamu wake hangaika dada usiwe gogo ikiwa raha nyingi unapata ww muambie unachotaka mpe kila kitu kasoro tigo tu naamin kwa hayo ebu fafanua kichwani mwako kisha fanya ukiachwa nitakuoa mimi


Tanga Raha

By Abuuabdillah
Unajidanganya.
Mwanaume hatosheki hata umpe kila Tundu bado tu atatoka.
mwanaume atatulia iwapo tu ataamua MWENYEWE kutulia
 
Hawa makungwi ni kama makocha wa timu za football. Tofauti ni kwamba wenzao wa football wanakuwepo wakati wa mechi na wao hawapo ktk mtanange unaochezwa ktk uwanja wa fundi seremala. We utahubiri mfumo huu kumbe wenzio wanapendelea mfumo mwingine. Kazi kwelikweli!
We kungwi shauri watu wawe na mawasiliano mazuri baina yao. Mengine ya ufundi waachie wenyewe. Haya mambo yamewafanya baadhi ya mabinti kukata mauno kitandani utafikiri wanacheza sebene stejini.
 
Huyo mwanamke kama na yeye anafanya kazi mkirudi kazini wote hoi.
Mwanamke anarudi na mboga za nyumbani mwanaume unarudi na mabegi yako nani ampokee mwenzake na nani wa kumvua viatu mwenzake?
Hapo utakuta unyumba mpaka week end sasa kama mtu utakaa kuendekeza yamakungwi hutoendelea ng'o na maisha haya ya hapa kazi tu
 
Back
Top Bottom