mwehu ndama
JF-Expert Member
- Nov 12, 2019
- 2,462
- 9,501
Wewe ni masikini , ombaomba ,mlalahoi ,fukara, huna uwezo wakualika watu !!hachana na mambo ya Mialiko huna uwezo huo,wew endelea kuihidumia familia yako ugali na tembeleMada ngumu sana hii hata sijui niianzie wapi?
Ila nadhani inaeleweka.
We unajijua unapenda DOMPO unaendaje kwenye mwaliko huna hata kachupa kamoja ka iyo dompo, just in case aliyekualika hajanunua kinywaji icho?
Seriazly umealikwa mahali unakuja wewe tu na ke.nde zako?😇🤔
Tunajua maisha magumu lakn tusifanyiane ivo wakuu.