Braza Kede
JF-Expert Member
- Nov 1, 2012
- 5,168
- 8,978
Mada ngumu sana hii hata sijui niianzie wapi?
Ila nadhani inaeleweka.
We unajijua unapenda DOMPO unaendaje kwenye mwaliko huna hata kachupa kamoja ka iyo dompo, just in case aliyekualika hajanunua kinywaji icho?
Seriazly umealikwa mahali unakuja wewe tu na ke.nde zako?😇🤔
Tunajua maisha magumu lakn tusifanyiane ivo wakuu.
Ila nadhani inaeleweka.
We unajijua unapenda DOMPO unaendaje kwenye mwaliko huna hata kachupa kamoja ka iyo dompo, just in case aliyekualika hajanunua kinywaji icho?
Seriazly umealikwa mahali unakuja wewe tu na ke.nde zako?😇🤔
Tunajua maisha magumu lakn tusifanyiane ivo wakuu.