Kigorohe
Senior Member
- May 21, 2019
- 160
- 255
Habari wana jf!
Nipende kutanguliza shukurani zangu za dhati kwenu nyote kwani juzi zenu zimeweza kunipa matunda! Kuna uzi niliandika huku unaohusu namna ya kutongoza mwanamke kupitia majibu yenu nilifanikiwa kupata mademu japo ni kwa ulaghai!
Sasa kuna jambo limenikuta toka jumatano ambapo mpenzi ambaye nilikuwa nampenda na nilitamani badaye awe mke wangu naona anaende kinyume na nilivyotegemea. Lakkni kinachoniuma zaidi ni kwa nilikuwa nikigharamia sana, je kuna uwezekano wa kudai pesa nilizokuwa nahonga? Au ndo nimeingizwa chaka hivyo. Ila nampenda kupita maelezo japokuwa kwa sasa yupo mbali na mimi! Pia kama kuna mtaalam wa kusuruhisha maswala ya uchumba na kufanya mapenzi yaendelee naomba anisaidie
Nipende kutanguliza shukurani zangu za dhati kwenu nyote kwani juzi zenu zimeweza kunipa matunda! Kuna uzi niliandika huku unaohusu namna ya kutongoza mwanamke kupitia majibu yenu nilifanikiwa kupata mademu japo ni kwa ulaghai!
Sasa kuna jambo limenikuta toka jumatano ambapo mpenzi ambaye nilikuwa nampenda na nilitamani badaye awe mke wangu naona anaende kinyume na nilivyotegemea. Lakkni kinachoniuma zaidi ni kwa nilikuwa nikigharamia sana, je kuna uwezekano wa kudai pesa nilizokuwa nahonga? Au ndo nimeingizwa chaka hivyo. Ila nampenda kupita maelezo japokuwa kwa sasa yupo mbali na mimi! Pia kama kuna mtaalam wa kusuruhisha maswala ya uchumba na kufanya mapenzi yaendelee naomba anisaidie