Uke kuwa na maji mengi inasababishwa na nini?


manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Likes
629
Points
180
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 629 180
Wanasema kila mtu na starehe yake, nimeamini maana nimekua mhanga wa kupenda sana nikido na mwanamke irushe maji kama bomba. Yaani huwa nafarijika sana.

Sasa imesababisha nikido na mwanamke nikikuta dry sirudii kabisa. Nahangaika sana kuwapata hawa watu wenye maji mengi. Sasa najiuliza uke kuwa na maji husababishwa na nini? Na naweza kumpa nini mwanamke awe anarusha maji kwa wingi?
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,585
Likes
1,694
Points
280
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,585 1,694 280
TERERO
 
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
2,045
Likes
481
Points
180
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
2,045 481 180
wanasema kila mtu na starehe yake nimeamini maana nimekua mhanga wa kupenda sana nikido na Dem napenda sana irushe maji kama bomba yaani huwa nafarijika sana sasa imesababisha nikido na Dem nikikuta dry sirudii kabisa nahangaika sana kuwapata hawa watu wenye maji mengi kiantena kikirusha maji apo burudani sasa najiuliza papuchi kuwa na maji husababishwa na nini? na naweza mpa nn Dem awe anarusha maji kwa wingi?
Wanakuja wajuvi wa mambo! Just don't sign off
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
816
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 816 280
Walishe kabechi kwa wingi, utapata Dawasco!
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
796
Likes
882
Points
180
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
796 882 180
daa mwingine alisema humu eti anapenda wale wanaotoa makamasi kwa wingi puani.mimi napenda sana wenye mapengo.hasa yalosababishwa na kupigwa na wanawake wenzao kisa umbea
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
178
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 178 160
Wanasema kila mtu na starehe yake, nimeamini maana nimekua mhanga wa kupenda sana nikido na mwanamke irushe maji kama bomba. Yaani huwa nafarijika sana.

Sasa imesababisha nikido na mwanamke nikikuta dry sirudii kabisa. Nahangaika sana kuwapata hawa watu wenye maji mengi. Sasa najiuliza uke kuwa na maji husababishwa na nini? Na naweza kumpa nini mwanamke awe anarusha maji kwa wingi?
Muandae vizuri. Bila hivyo atakuwa mkavu hataenjoy na utamchubua na ataondoka kapa. Usipake mate!!
 
QUALIFIED

QUALIFIED

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2012
Messages
746
Likes
59
Points
45
QUALIFIED

QUALIFIED

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2012
746 59 45
Saa nyingine unakauka kilainishi kitatoka wap
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
178
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 178 160
QUALIFIED K kuwa kavu ina maana mdada hayuko tayari kwa tendo unless unambaka... pole ....ndio ukubwa huo
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574