Ukawa ni rangi mpya gari ya zamani

tofyo

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
2,690
2,000
Salaam wana jf.

Kama kuna ulaghai basi ni huu wa ukawa.sijaona mabadiliko yoyote yanayotarajiwa kupitia huu muungano.
Kwanza vyama vitatu Chadema,Cuf na Nccr vyote viliwahi kushika nafasi ya pili katika chaguzi kuu hapa nchini.
Shida au tatizo ni kwamba hakuna hata mmoja alieweza kung'ang'ania nafasi ya pili kwa kuonyesha ushindani na JEMBE.
Lakini katika hivyo vyama vyote chama ambacho siwezi kukihesabia kwenye upinzani halisi ni CHADEMA.kwasababu ilipata nguvu kwa upepo wa msimu.
Kuhusu chadema nimeshawaambia nina maswali Elfu Moja Na Moja (1001).Lakini swali jepesi kuliko yote ni "je ni lini chama kimekua imara?"
Kwaujumla UKAWA ni kama nyumba iliosimama juu ya mchanga na kama ni gari, basi limepakwa rangi mpya lakini gari ni lilelile ya zamani.

SIO LAZIMA TUKUBALIANE KWA KILA KITU NA SI LAZIMA TUPINGANE KWA KILA KITU.

Naomba kuwasilisha.
 

Elly B

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
1,194
1,195
Salaam wana jf.

Kama kuna ulaghai basi ni huu wa ukawa.sijaona mabadiliko yoyote yanayotarajiwa kupitia huu muungano.
Kwanza vyama vitatu Chadema,Cuf na Nccr vyote viliwahi kushika nafasi ya pili katika chaguzi kuu hapa nchini.
Shida au tatizo ni kwamba hakuna hata mmoja alieweza kung'ang'ania nafasi ya pili kwa kuonyesha ushindani na JEMBE.
Lakini katika hivyo vyama vyote chama ambacho siwezi kukihesabia kwenye upinzani halisi ni CHADEMA.kwasababu ilipata nguvu kwa upepo wa msimu.
Kuhusu chadema nimeshawaambia nina maswali Elfu Moja Na Moja (1001).Lakini swali jepesi kuliko yote ni "je ni lini chama kimekua imara?"
Kwaujumla UKAWA ni kama nyumba iliosimama juu ya mchanga na kama ni gari, basi limepakwa rangi mpya lakini gari ni lilelile ya zamani.

SIO LAZIMA TUKUBALIANE KWA KILA KITU NA SI LAZIMA TUPINGANE KWA KILA KITU.

Naomba kuwasilisha.

Ni swala la kimtazamo tu. Wakati wewe unauona UKAWA kwa sura hiyo, kuna wanaoiona CCM ni mkokoteni wa zamani, wenye rangi ya zamani! Kama nilivyosema ni mtazamo tu.

Kuhusu chama chochote kuwa au kutokuwa na nguvu, hilo lisikupe shida. Upinzani huwa haujengwi kwenye chama, upinzani huwa unajengwa kwenye imani ya wananchi kuona ubovu wa chama tawala na kuona haja ya kufanya mabadiliko. Kwa hivyo iwe ni kupitia UKAWA au iwe CHADEMA isiyo na nguvu kama unavyodai, au iwe NCCR, kinacho-matter ni elimu ya mabadiliko wanayopata wananchi. Hili ni vuguvugu la mabadiliko tu. Kadri muda unavyoenda utagundua wananchi wanaelewa wanachopaswa kufanya. Halafu ndiyo unakuja ule wakati ambapo wananchi wanaamua kuungana kuchagua chochote tu, mradi siyo CCM! najua huwezi kunielewa, ila Mungu akuhifadhi uone kwa vitendo. Ila mimi niko confident, kama mwanahistoria na kama mpenda mabadiliko. Najua huwa inakuwaje!

Ushauri wangu ni kuwa hata wale wanaoona hawaoni vizuri kwa sasa, wanahitaji tu kuwa open minded basi. muda ukifika watajua cha kufanya.
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...subiri uone kazi ya rangi mpya inayowanyima usingizi ccm...
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,726
1,500
inaonekana unamapenzi sana na ccm. hivi huwaonei huruma hata wazazi wako na ndugu zako wengine wanavyoteseka kwa kukosa huduma bora na hali nchi ina kila kitu. hebu jitathimini bhana. ahhhk!


Salaam wana jf.

Kama kuna ulaghai basi ni huu wa ukawa.sijaona mabadiliko yoyote yanayotarajiwa kupitia huu muungano.
Kwanza vyama vitatu Chadema,Cuf na Nccr vyote viliwahi kushika nafasi ya pili katika chaguzi kuu hapa nchini.
Shida au tatizo ni kwamba hakuna hata mmoja alieweza kung'ang'ania nafasi ya pili kwa kuonyesha ushindani na JEMBE.
Lakini katika hivyo vyama vyote chama ambacho siwezi kukihesabia kwenye upinzani halisi ni CHADEMA.kwasababu ilipata nguvu kwa upepo wa msimu.
Kuhusu chadema nimeshawaambia nina maswali Elfu Moja Na Moja (1001).Lakini swali jepesi kuliko yote ni "je ni lini chama kimekua imara?"
Kwaujumla UKAWA ni kama nyumba iliosimama juu ya mchanga na kama ni gari, basi limepakwa rangi mpya lakini gari ni lilelile ya zamani.

SIO LAZIMA TUKUBALIANE KWA KILA KITU NA SI LAZIMA TUPINGANE KWA KILA KITU.

Naomba kuwasilisha.
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,057
2,000
inaonekana unamapenzi sana na ccm. hivi huwaonei huruma hata wazazi wako na ndugu zako wengine wanavyoteseka kwa kukosa huduma bora na hali nchi ina kila kitu. hebu jitathimini bhana. ahhhk!

Nchi hii ina kila kitu. Tunakosa UPINZANI wa KWELI TU!
 

CHIBOLO 1

Senior Member
Aug 23, 2013
110
0
Binafsi sikutegemea hatakidogo kushuhudia mtukama prof. Lipumba atabuluzwa namtu kama mbowe hana lolote zaidi ya anasa eeti ndio m/kti wa ukawa huyu prof. Wakinyamwezi amebaki mjumbe ndio2
 

Country-boy

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
331
225
Salaam wana jf.

Kama kuna ulaghai basi ni huu wa ukawa.sijaona mabadiliko yoyote yanayotarajiwa kupitia huu muungano.
Kwanza vyama vitatu Chadema,Cuf na Nccr vyote viliwahi kushika nafasi ya pili katika chaguzi kuu hapa nchini.
Shida au tatizo ni kwamba hakuna hata mmoja alieweza kung'ang'ania nafasi ya pili kwa kuonyesha ushindani na JEMBE.
Lakini katika hivyo vyama vyote chama ambacho siwezi kukihesabia kwenye upinzani halisi ni CHADEMA.kwasababu ilipata nguvu kwa upepo wa msimu.
Kuhusu chadema nimeshawaambia nina maswali Elfu Moja Na Moja (1001).Lakini swali jepesi kuliko yote ni "je ni lini chama kimekua imara?"
Kwaujumla UKAWA ni kama nyumba iliosimama juu ya mchanga na kama ni gari, basi limepakwa rangi mpya lakini gari ni lilelile ya zamani.

SIO LAZIMA TUKUBALIANE KWA KILA KITU NA SI LAZIMA TUPINGANE KWA KILA KITU.

Naomba kuwasilisha.

Let's wait and see!
 

tofyo

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
2,690
2,000
...subiri uone kazi ya rangi mpya inayowanyima usingizi ccm...


Tutasubiria usafiri mwingine au uleule tuliouzoea.
Tuliwatuma mkatuletee katiba mpya mnatuletea mgombea mmoja.



Sura mpya miguu ya zamani.
 

Kuwingwa

New Member
Apr 16, 2013
4
0
Salaam wana jf.

Kama kuna ulaghai basi ni huu wa ukawa.sijaona mabadiliko yoyote yanayotarajiwa kupitia huu muungano.
Kwanza vyama vitatu Chadema,Cuf na Nccr vyote viliwahi kushika nafasi ya pili katika chaguzi kuu hapa nchini.
Shida au tatizo ni kwamba hakuna hata mmoja alieweza kung'ang'ania nafasi ya pili kwa kuonyesha ushindani na JEMBE.
Lakini katika hivyo vyama vyote chama ambacho siwezi kukihesabia kwenye upinzani halisi ni CHADEMA.kwasababu ilipata nguvu kwa upepo wa msimu.
Kuhusu chadema nimeshawaambia nina maswali Elfu Moja Na Moja (1001).Lakini swali jepesi kuliko yote ni "je ni lini chama kimekua imara?"
Kwaujumla UKAWA ni kama nyumba iliosimama juu ya mchanga na kama ni gari, basi limepakwa rangi mpya lakini gari ni lilelile ya zamani.

SIO LAZIMA TUKUBALIANE KWA KILA KITU NA SI LAZIMA TUPINGANE KWA KILA KITU.

Naomba kuwasilisha.
Tunaona tuvionavyo kwa sbb kuna vingine tusivyoviona!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom