UKAWA ni kama haina Agenda kwa sasa

UKAWA ni kama haina Agenda kwa sasa

Agenda ya UKAWA ni Rais Magufuli. Kila atakachofanya na atakachoongea kwao ndo ajenda yao. Akikaa kimya UKAWW wanakosa ajenda kabisa
 
Angelindaje wakati ukipiga kura unaambiwa ukalale, wee Mr Lumumba?
 
Mtoa hoja/thread nazanii umekurupuka na haujajipanga..sijui labda unaongelea ukawa IPI?
 
Mkuu umeandika nin ww????au ndio ugeni wa post 6 kk???hapa sio jf changia kitu kinachoeleweka mbona kama ww ndio unahara???
 
Kwa sasa naona hakuna umuhimu wa uwepo wa ukawa kwakuwa ni kama kila mtu anashika njia yake, hakuna vikao vya pamoja wala feedback kwetu juu ya mipango yao na utekelezaji. UKAWA wanasimamia jambo gani kwa sasa?
Agenda yao sasa ni konekana kwenye TV bungeni!
Wamwite Mama Helena Bi Simba awatetee kama haki za binadamu!
 
Serikali ya viwanda vya kufikirika "Bring back our Bunge live"
 
unajipendekeza nenda zako kwa mapoyoyo wenzako.


swissme
Hahahahaha! Ukiguswa kwenye JIPU pana uma eeeh? Jiandae hakuna namna lazima ukamuliwe tu, na kwa bahati mbaya zaidi mkamuaji hana dawa ya ganzi.
 
Serikali ya viwanda vya kufikirika "Bring back our Bunge live"
Unajua kwanini ndugu zako wa ukawa now wapo kimya? Wanangoja zamu yao ya kukamuliwa majibu..ndiyo maana waona wapo kimyaa wakihofia.
 
Unajua kwanini ndugu zako wa ukawa now wapo kimya? Wanangoja zamu yao ya kukamuliwa majibu..ndiyo maana waona wapo kimyaa wakihofia.
Sawa dada,usisahau kumpa mumeo chai huu ndio muda!
 
Kumbuka usemi wa katibu mkuu "kwa sasa siyo wakati wakuropoka ropoka tena ni vitendo turn"
Vitendo vyenyewe mnatendea wapi? Au chooni..mbona hatuwaoni hadharani? Mliipoze lulu yenu mlipo mpuuza Dr. Slaa now hamna pa kushika mnaweweseka tu
 
Agenda yao sasa ni konekana kwenye TV bungeni!
Wamwite Mama Helena Bi Simba awatetee kama haki za binadamu!
Huyu mama ni mtetea haki za mafisadi na wala si za binadamu kama anavyojinasibu..ana elements za uchadema sana bila Shaka yupo kwa masrahi ya hao, but mwambieni awamu hii si ya mchezo hata yeye anaweza tumbuliwa mijibu yake.
 
Sawa dada,usisahau kumpa mumeo chai huu ndio muda!
Kwa bahati nzuri najua wajibu wangu, na malezi ya wazazi wangu yananitosha wala sina haja ya fundishwa kitu ktk eneo hilo.
 
Huyu mama ni mtetea haki za mafisadi na wala si za binadamu kama anavyojinasibu..ana elements za uchadema sana bila Shaka yupo kwa masrahi ya hao, but mwambieni awamu hii si ya mchezo hata yeye anaweza tumbuliwa mijibu yake.
Ni mchagaa kama alivyo na Ananilea Nkya.Uchagga unawasumbua tu.
 
Habar jf. kauri hiyo imepata kusikika mno na wafuasi na viongozi wa chadema.

Ati, hata magufuli hatafanikiwa kuleta maendeleo hapa Tanzania.

Sasa hivi sisikii tena, ati tatizo ni MFUMO.

Chadema bana, sasa hivi wimbo ni bunge laivu. Vya kuambiwa changanya na zako.

Ukishangaa ya musa basi....
 
Back
Top Bottom